Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Bác bắt đầu ăn nói hồ đồ bác ạ. Bác nói thể thì chỉ có bác ăn cái đám cám đó thôi chứ không ai giành của bác đâu. Em thấy bác tham gia cũng tích cực mà trình độ ăn nói văn hóa chỉ có thế thì thui em mạn phép lượn trước, cho phép em blacklist thể loại bác nha hihi.

Các anh thấy đấy, tinh thần và tinh hoa của Subaru chưa thể làm các quý ông ngồi sau volang Subaru điềm tĩnh và nhã nhặn hơn, ngoài việc tự cho là mình hiểu biết hơn. Rất đáng tiếc. Đúng là cái xe không làm nên đẳng cấp của bất cứ một gã nào.

Hạng B1
19/3/14
83
79
18
tiếc quá, mình hỏng có em forester nào để được triệu hồi hé....

Hạng C
22/5/14
939
48.652
93
Nhà subaru mình thấy điềm đạm hơn, bơm thổi gì vào đây cũng ko mấy tác dụng.
Cái vụ triệu hồi này vậy là ngon rồi. Chứ nó cứ bán hàng mà ko bị lổi mới sợ.

• Like
Reactions: Wuyền
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Mình vào box Subaru không mong các anh chào đón, nhưng mình cảm thấy các anh rất đoàn kết và gắn bó, đấy mới là sức mạnh và giá trị thật của tập hợp những người cùng chung một niềm tin vào Subaru.

Mong cách anh duy trì thường xuyên sự gắn kết đáng trân trọng này! Nếu 1 ngày nào đó, trong số các anh phải chia tay với một chiếc Subaru, thì mình vẫn tin thay đổi nhỏ này không chia rẽ được tình cảm các anh đã dành cho nhau trong suốt thời gian đồng hành cùng Subaru.

Chào thân ái !

Hạng D
11/1/09
3.654
7.453
113
nơi xa lắm
Mình vào box Subaru không mong các anh chào đón, nhưng mình cảm thấy các anh rất đoàn kết và gắn bó, đấy mới là sức mạnh và giá trị thật của tập hợp những người cùng chung một niềm tin vào Subaru.

Mong cách anh duy trì thường xuyên sự gắn kết đáng trân trọng này! Nếu 1 ngày nào đó, trong số các anh phải chia tay với một chiếc Subaru, thì mình vẫn tin thay đổi nhỏ này không chia rẽ được tình cảm các anh đã dành cho nhau trong suốt thời gian đồng hành cùng Subaru.

Chào thân ái !
và quyêt thắng.
anh vào đây tìm xe cũ hả?

• Like
Reactions: Wuyền