Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Không phải chê chứ con suv này sang vs đẳng cấp thì nó có thừa! Nhưng sao với e nhìn vẫn ko thấy mạnh mẽ bằng G class

Hạng C
22/3/16
965
8.904
93
Chiếc này là bằng chứng của việc thương hiệu đã ngon, thì cái j cũng đc khen, tuy nhiên e thấy thằng thiết kế ra cái SUV này như thiết kế lùi, nhìn lôm côm

Hạng C
12/4/13
832
11.141
93
Vì hình nè chưa lật cái bệ giữa 2 ghế xuống đó bác, bác nhìn hình có 2 ly sâm panh ở giữa bên trên á
Lật sao cho ra nhu cái hình màu trắng đi bác!? Bác ở đâu em chạy tới đưa cho bác ít tiền để bác lật giúp em với!?

Hạng B1
22/6/15
59
116
33
49
Chiếc này là bằng chứng của việc thương hiệu đã ngon, thì cái j cũng đc khen, tuy nhiên e thấy thằng thiết kế ra cái SUV này như thiết kế lùi, nhìn lôm côm
Em có cảm giác như gọt mui của con Sedan và cho nó cao thêm thôi ý :D

Hạng B2
26/3/09
104
2
18
48
Xe này cần số ở đâu ta, ăn trộm được xe này, không biết làm sao chạy.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Lật sao cho ra nhu cái hình màu trắng đi bác!? Bác ở đâu em chạy tới đưa cho bác ít tiền để bác lật giúp em với!?

Cái bệ tì tay đó custom theo ý chủ xe. Lật xuống 1 đống nút và option, hình màu trắng ví dụ thôi vì bác kia kêu đơn giản ko xứng đáng. Bác mang đủ tiền qua hốt con Roll rồi mình mần cái bệ :)

Hạng C
12/4/13
832
11.141
93
Cái bệ tì tay đó custom theo ý chủ xe. Lật xuống 1 đống nút và option, hình màu trắng ví dụ thôi vì bác kia kêu đơn giản ko xứng đáng. Bác mang đủ tiền qua hốt con Roll rồi mình mần cái bệ :)
SUV siêu sang Rolls-Royce Cullinan đầu tiên về Việt Nam

Nếu như anh nói cái ghế phía sau là option thì mình kg nói làm gì vì xe có xe kg? Còn anh nói như cái em khoanh tròn màu đỏ thì em xin lỗi anh nhé! Em chưa đủ trình để nói vơi anh!

Attachments

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
cảm nhận riêng e nhìn xe mất cân đối về chiều dài đi. đầu xe thì dài chồm lên phía trước trong khi đuôi thì cụt lũn lõm vào sát trong