Hạng B2
8/2/18
464
12.340
93
Sài Gòn
nuôi tốn không bác
Nó ăn xăng như xe máy í, ngày em đi lại hơn trăm km mà tháng chưa tới 3tr tiền xăng...
Option bị cắt thì có thể phục hồi full như voice/cruise control, gập/sấy gương và chống trộm
Bão dưỡng cũng rẻ, xe em 60k km rồi chưa thay gì cả.
Suzuki Celerio AT chạy ổn ko mấy anh?

Attachments

• Like
Reactions: minhbt
Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Suzuki celerio mình chưa biết sao chứ Suzumi 500kg nó cày hơn trâu bò. Phụ tùng giờ 4.0 mà lo cái gì. Nếu chạy dịch vụ và phục dịch kon sen thì làm Morning 1.25 AT bản full đời mới nhất. Mình dùng từ đời mới nhất là vó lý do để tránh bọn sales dụ mình đời 2018 còn xót lại thì bắt nó giảm giá. Sales xe hay có cái chiêu này chứ ko nói thật, chẳng biết do hãng nó ép hay do bán hàng ko trung thực. Mình nói thế sales xe nào cảm thấy ko hài lòng cứ nhào vô !

Hạng F
13/9/07
7.049
48.370
113
Suzuki celerio mình chưa biết sao chứ Suzumi 500kg nó cày hơn trâu bò. Phụ tùng giờ 4.0 mà lo cái gì. Nếu chạy dịch vụ và phục dịch kon sen thì làm Morning 1.25 AT bản full đời mới nhất. Mình dùng từ đời mới nhất là vó lý do để tránh bọn sales dụ mình đời 2018 còn xót lại thì bắt nó giảm giá. Sales xe hay có cái chiêu này chứ ko nói thật, chẳng biết do hãng nó ép hay do bán hàng ko trung thực. Mình nói thế sales xe nào cảm thấy ko hài lòng cứ nhào vô !
Mềnh có con Su 650kg máy 1.6 mà chất chưa đc 1 tấn rau chạy đã thấy ì ạch lắm anh