Hạng B2
2/3/14
166
65
28
Mấy bác thích xe công nghệ hiện đại thì nên mua xe xịn mà tận hưởng nhé, ở đây bác chủ chỉ hỏi xe tầm giá này để kinh doanh thôi ạ. Con AT Celerio là rẻ nhất phân khúc của Nhật rồi đó bác,còn mắc hơn là Mirage CVT Eco nhưng nếu về độ rộng cho người cũng như hành lý thì Mirage hơn. Đại Lý Suzuki thì em thấy cũng mở nhiều rồi nhé, chỉ cần mỗi TP có 1 cái cũng okie rồi, tùy theo sản lượng mà người ta sẻ mở thêm
Em kg biết bác nghĩ sao chứ nhà em đặt Grab thấy hiện Morning là cancel, Grand i10 thì còn đi,
BÁC LÀ 1 TRONG NHỮNG THÀNH PHẦN KHÁCH HÀNG ÂM BINH ĐỐI VỚI TÀI XẾ CÔNG NGHỆ.

Hạng D
11/11/16
1.166
1.015
143
46
BÁC LÀ 1 TRONG NHỮNG THÀNH PHẦN KHÁCH HÀNG ÂM BINH ĐỐI VỚI TÀI XẾ CÔNG NGHỆ.
Âm binh gì đây bác??? cùng một số tiền bỏ ra thì em vẫn thích xe rộng rãi thoải mái hơn, khách hàng có quyền lựa chọn nghen, khi nào giá Grab Morning rẻ hơn hãy nói nghe. Nhiều lúc có đồ đạc thì nhét lên Morning ngồi 4-5 người thở kiểu gì?? Bác nói khách âm binh thì cũng xem lại những thành phần tài xế công nghệ âm binh cũng không kém cạnh nhé

Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Mềnh có con Su 650kg máy 1.6 mà chất chưa đc 1 tấn rau chạy đã thấy ì ạch lắm anh
Ngành xây dựng mấy cửa hàng bán chất 30 bao xi măng là 1,5 tấn chạy phà phà

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Âm binh gì đây bác??? cùng một số tiền bỏ ra thì em vẫn thích xe rộng rãi thoải mái hơn, khách hàng có quyền lựa chọn nghen, khi nào giá Grab Morning rẻ hơn hãy nói nghe. Nhiều lúc có đồ đạc thì nhét lên Morning ngồi 4-5 người thở kiểu gì?? Bác nói khách âm binh thì cũng xem lại những thành phần tài xế công nghệ âm binh cũng không kém cạnh nhé
4-5 người thêm đồ đạc thì sao không book 7 chổ? Muốn trả tiền ít nhưng đi xe rộng rãi thoải mái? khôn như anh miệt dưới quê em đầy.