Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Ai giải thích giùm e sao công bố của hãng thì MT hao xăng hơn nhiều so với AT mấy bác nhỉ? Em nghĩ hộp số 4 cấp làm sao tiết kiệm hơn MT 5 cấp đc ạ? Những xe khác thường công bố MT thấp hơn mà chiếc này AT thấp hơn mới hay. Em chỉ khoái MT thui nên muốn biết thực hư như thế nào, có bác nào mua MT xin chia sẻ giùm e với. Em cảm ơn
Giống bác.lăn tăn vụ này hoài vì trước giờ chưa từng nghe Mt hao xăng hơn At kể cả trên xe máy.hãng nó lộn hay nó có công nghệ gì vượt trội chưa công bố?bác nào dân kỹ thuật giả thích cho phát xem nào

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
nay mấy mẫu xe thực dụng đang được ưa chuộng. giá xe và công năng quá vừa miếng. nhất là mấy bác dịch vụ và gia đình chỉ cần đi lại đơn giản. là e nếu có chọn 7c cứ ertiga ko thì xpander, ko bao giờ ngó innova

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
xe mới bán ra gần 100 chiếc mà tuần trước thấy ông gần nhà có 1 con bản AT rồi, ko biết cọc từ lúc nào luôn
CN rồi, em đi trên thấp tốc LT-DG, thấy 1 chiếc trắng. Mới đầu thấy xe be bé, tưởng i10. Tới gần thấy logo Suzuki và chữ Ertiga. Thực tế, xe hơi nhỏ, thiết kế vẫn như cũ, ngoài vài chi tiết uốn éo.

Hạng C
22/5/16
867
398
63
CN rồi, em đi trên thấp tốc LT-DG, thấy 1 chiếc trắng. Mới đầu thấy xe be bé, tưởng i10. Tới gần thấy logo Suzuki và chữ Ertiga. Thực tế, xe hơi nhỏ, thiết kế vẫn như cũ, ngoài vài chi tiết uốn éo.
coi thông số thấy ngắn 4m4 mà em sờ mó nhìn ngang thấy nó dài ngoằng

Hạng C
31/10/15
613
702
93
47
xe mới bán ra gần 100 chiếc mà tuần trước thấy ông gần nhà có 1 con bản AT rồi, ko biết cọc từ lúc nào luôn
Hôm bữa ra đại lý hỏi là về trước 1 lô cho khách đặt cọc từ khi xe chưa công bố, công bố xong có xe giao ngay. Su cho xe test về đại lý trước khi ra mắt.để khách hàng sờ mó trước khi xuống cọc

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Thêm 1 lựa chọn phù hợp cho gia đình hay tự doanh. Hy vọng chiếc này sẽ giành thêm một số thị phần của Ỉn. Xe Nhật thì luôn yên tâm và bây giờ giá bắt đầu cạnh tranh rồi.