Hạng B1
12/5/14
48
8
8
34
Bản AT 609 tr mình thấy trang bị đầy đủ những tính năng cần đầy đủ hơn bản cũ nhiều rồi mà đòi giá như động cơ xăng thì khó voứi hãng quá rồi

Hạng B2
27/11/13
70
7
8
Mức giá này thì rõ là oki hơn việc múc một con Sedan động cơ hybrid rồi

Hạng C
11/5/14
51
2
8
31
Có CC luôn là thấy ngon rồi, công một mớ thay đổi, nâng cấp nữa thì cái giá này là hợp lý rồi. . Xe Nhật thì mình thây Su giá tốt nhất rồi, huốn chi là tiên phong MPV Hybrid nữa. các cụ muốn ngon, mà rẻ thì chỉ có hàng tàu và nó ko có bổ nha

Hạng B1
18/4/14
51
6
8
Còn cái ông tăng giá vô cớ Toy VL kìa ko chém đi. Su mãi là sự lựa chọn của mình, rõ là giá any2 vẫn rất tốt trong phân khúc: Xe Nhật, trang bị thực dụng, đầy đủ, lại là Hybrid. quá hợp lý rồi.

Hạng B2
23/4/14
49
7
8
Em đang gom lúa Cbi cọc đây, lái thử rồi nhé các cụ, thử hết các tính năng, okie nhé, tăng tốc mượt lắm luôn, xe bên ngoài nhìn okie lắm.

Hạng B1
14/1/12
41
6
8
Soi trang bị nâng cấp thì giá này oki nhé, vẫn đáng tiền và xài an tâm vụ bảo hành hơn so với lắp ngoài các gói CC; gập gương, màn hình hiển thị màu đa thông tin ... giá này thì quá hợp lý rồi

Hạng B2
25/5/12
82
6
8
Nếu chỉnh nhìn giá thì nhiều cụ xin chào, nhưng soi kỹ thông số và các nâng cấp thì thấy oki. Gói nâng cấp này là chính hãng, pin cũng được bảo hành nên yên tâm mà xài. lắp ngoài vừa lo bảo hành ngoài vừa mất bảo hành hãng :(. bản sport tùy người nhưng em thích mộc nên AT là okie con dê :)

Hạng C
15/5/14
53
5
8
31
Đã đến lái thử trải nghiệm rồi thấy giá này thì hợp lý cho một mẫu xe 7 chổ thực dụng. và trang bị bản này vừa đủ dùng cho nhu cầu xe gia đình.

Hạng B1
13/11/13
143
5
18
Các trang bị trên phiên bản này đủ dùng, đã đến xem xe và lái thử, cảm giác okie lắm nhé các cụ, tăng tốc mượt nhờ motor điện hỗ trợ. mình thấy thiết1 kế oki, mâm mới cứng xe, bản AT ko có body kit nhìn thấy thoát xe hơn (mình cũng ko thix hầm hố quá)