Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
1.4 t thì ko xứng đáng với giá trị thật vì em này giá chỉ ngang tucson là cùng thôi
Chắc dành cho mấy ae thích offroad và đam mê G class mà ko đủ thóc
Nhưng nhìn nội thất rẻ tiền quá
người dám mua cũng phải dư nào rồi, tính giá trị kiểu người thông thường thì không phải rồi. Nên cũng không quá khi nhìn xe là biết chủ xe điều kiện dư nào rồi.

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Mà con này lăn bánh là 1t6 chứ ko phải 1.2 nhé
@@
Cơ mà ng mua con này cũng "điên" thật
Con này giá ở Ấn là từ 14k. Chưa đến 400tr
Gấp đôi giá i10 tại Ấn
Nhưng về VN nhập tư nên được ưu ái x4 lần i10
có bài mấy hôm trước có mấy người nói mấy trăm với cả tỷ 1, tỷ 2 gì đó...!

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Nó rẻ rách với dân k biết chơi và có tiền để mua :)
Cầm 1 tỷ 4 mua đám chuyên offroad ngang hàng với nó xem dc k
Jeep : từ 4 - 5 tỷ
Defender: từ 5-7 tỷ
G-Class: từ 9-13 tỷ
Land Cruiser: từ 2,5-6 tỷ
Đám này coi 1 năm bán dc bao nhiêu chiếc rồi hãy bi bô.
Không có tiền thì chẳng ai khinh, chứ đã k có tiền mà còn thiếu hiểu biết đi dạy dân có tiền chơi thì nghe mắc mệt =))
So Suzuki với Merc với mấy con kia bác có thấy mắc cười ko. Chứ em cười vô mặt bác ah. Nghe mào giống so sánh mấy em china mới về với BMW :)

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Nó rẻ rách với dân k biết chơi và có tiền để mua :)
Cầm 1 tỷ 4 mua đám chuyên offroad ngang hàng với nó xem dc k
Jeep : từ 4 - 5 tỷ
Defender: từ 5-7 tỷ
G-Class: từ 9-13 tỷ
Land Cruiser: từ 2,5-6 tỷ
Đám này coi 1 năm bán dc bao nhiêu chiếc rồi hãy bi bô.
Không có tiền thì chẳng ai khinh, chứ đã k có tiền mà còn thiếu hiểu biết đi dạy dân có tiền chơi thì nghe mắc mệt =))
Bác là showroom nhập con jimmy kia về à ;))
Offroad cái gì dân VN, b show thử 1 cái video dân VN offroad ra tui coi. Hay trèo mấy cái mô đất cho vui
;))
Rồi xem ông nào mua con jimmy này về để làm cảnh hay để offroad nhé
Còn nói thẳng nếu sở thích cá nhân thì kệ xác ông, ông có tiền thì ông cứ mua về nhà tự sướng
Còn khi đã đưa lên diễn đàn cho ae thảo luận, thì ngta được quyền nêu quan điểm cá nhân, đừng công kích người khác ok?
Rồi con defender nào ở VN 1xx HP show ra t coi?
Rồi jeep, defender, G class, Land Cruiser ở VN thằng nào mua về để offroad chưa, hay toàn mua về để đi lại thông thường?
99% người VN mua mấy con đấy là vì kiểu dáng và thương hiệu, còn quên luôn cái khái niệm offroad mấy con đấy ở VN đi
Còn con jimmy này nhìn nội thất có khác gì con xe hạng A ko
Cái giá 1t6 lăn bánh thì chỉ dành cho người mua về sưu tầm và thừa tiền thôi ;)) đừng lôi offroad ra đây =))
Ps: ở nc ngoài con này khá hot vì sao? Vì giá nó còn rẻ hơn 1 con altis =))
Về VN gấp 2

• Like
Reactions: Nttoan26
Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Riêng m thì đừng nói về chuyên môn xe cộ chứ k làm nhục ra lại, lock nick rồi bỏ chạy như ch* ấy nhỏ =))
Giá Jimmy nó gấp 2 ở nước ngoài thì những con liệt kê kia giá gấp mấy lần so với giá nước ngoài sao k tính luôn đi cho có cái để so sánh :)
Kiếm hộ con xe nhập Âu nào bán rẻ ở VN hộ cái, gì chứ riêng về giá xe là thằng ngáo như m bớt bi bô đi từ cái vụ so giá xe Thái đấy, biết thân phận thì lock nick và nhấn nút như mấy lần trc đi thứ yếu đuối à =))
Nhóm offroad của Hải cc (lơ xe cũ OS) có đầy đủ xe từ LC, G290, Defender 90, Samurai...mà nhóc có muốn xin vào lau bánh còn k dc chứ ở đó mà đòi thấy dân dư tiền chơi offroad phá xe.
“Khi k biết cccj thì tốt nhất bớt thể hiện cho bớt nhục” :)
122 hp MT 6 cấp, hết bi bô chưa thằng ngáo.
À t biết rồi
M là thằng hyura đúng ko ;))
Sao bị bane nick thế
Vô học quá à?

• Haha
Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Riêng m thì đừng nói về chuyên môn xe cộ chứ k làm nhục ra lại, lock nick rồi bỏ chạy như ch* ấy nhỏ =))
Giá Jimmy nó gấp 2 ở nước ngoài thì những con liệt kê kia giá gấp mấy lần so với giá nước ngoài sao k tính luôn đi cho có cái để so sánh :)
Kiếm hộ con xe nhập Âu nào bán rẻ ở VN hộ cái, gì chứ riêng về giá xe là thằng ngáo như m bớt bi bô đi từ cái vụ so giá xe Thái đấy, biết thân phận thì lock nick và nhấn nút như mấy lần trc đi thứ yếu đuối à =))
Nhóm offroad của Hải cc (lơ xe cũ OS) có đầy đủ xe từ LC, G290, Defender 90, Samurai...mà nhóc có muốn xin vào lau bánh còn k dc chứ ở đó mà đòi thấy dân dư tiền chơi offroad phá xe.
“Khi k biết cccj thì tốt nhất bớt thể hiện cho bớt nhục” :)
122 hp MT 6 cấp, hết bi bô chưa thằng ngáo.
Sao m lại lôi chiếc xe độ còn phiên bản kỷ niệm ra. Các bản defender chính hãng đâu?
M biết ra các phiên bản kỷ niệm là để làm gì ko? Để người ta sưu tầm đó ;))
T cũng nói ng mua con jimmy kia là để sưu tầm nhé
Còn con jimmy ko phải là x2 giá mà là x4 giá nhé, x2 ccc

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Động cơ nguyên bản 122 hp thằng ngáo à :) Độ body tăng lên thành 500 hp dc hả, bài viết có vietsub rồi muốn lên mạng thể hiện cái qqj cũng nên biết 1 tí gì chứ.
Còn giá x2 là thằng Nu nào đó tự cmt đó chứ =))
Riêng m thì t tiếp thoải mái vì cơ bản là m éo biết cccj về xe lẫn giá cả mà cứ thích bi bô, chỉ sợ có thằng chịu k nổi áp lực lại chạy về khóc với mẹ thôi.
Ôi trời ơi, t nói là phiên bản kỷ niệm để sưu tầm kìa m có mắt ko? Và đây còn là bản độ của chelsea truck ;)) còn nói về defender thì xem ảnh dưới và zoom lên xem hp (ps) nhé bé yêu
Còn t nói là bằng giá altis nhưng về VN là x2 giá altis m hiểu ko thằng thông mình

Thôi cái loại m lượn đi cho nc nó trong, biết đọc mà có biết hiểu đâu mà tranh luận
Bb bé yêu

Attachments

• Like
Reactions: Hải DMC
Hạng D
15/9/17
2.747
2.133
113
39
Giá cả k ai ép mua vì tiền ai nấy xài, còn bảo công nghệ lạc hậu thì VN có xe nào đi offroad ngang nó chưa? Riêng cái hệ dẫn động và bộ khoá vi sai là nó hơn cả thằng KIA và Hyundai còn chưa có cửa.
Coi những clip nó đi offroad k thua kém gì Land Cruiser, G-Class, Defender, Jeep (toàn máu mặt) mà giá thì so với đám kia coi rẻ gấp bnhiu lần, đừng có đòi hỏi 1 con xe chuyên offroad phải máy mạnh, hs nhiều cấp như bọn C200 và 320i bởi giá nó 1 tỷ 4 (và nó nhập châu Âu). Con Defender 2019 giá hơn 5 tỷ mà còn động cơ chỉ loanh quoanh 1xx hp xài MT 6 cấp thế cũng là lạc hậu à.
Chê công nghệ lạc hậu thì dẫn chứng xem trong đám xe VỊN có con nào 4WD kết hợp khoá vi sai mà có lịch sử offroad lâu đời như nó show ra thử, chứ mấy bọn mở miệng ra thì công nghệ này kia chứ kiến thức thì nông cạn như cái giếng khô.
Dân mê tốc độ có bao giờ rủ dân chuyên chạy offroad ra đua, đứng góc nhìn kẻ k biết mà chê nghe buồn cười :)
Xe Winfast mới thành lập lấy đâu ra khóa vi sao lâu đời để bác so sánh. Kiến thức của bác tự cho là bao la hơn người khác thì bác cứ tự hào đi. Nổ dữ.

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Cái thằng Nu này k phân biệt dc giữa D là Diesel và P là Petrol luôn nhỉ? :confused: Và Nu hơn là k phân biệt dc là 2020 xài hs AT 8 cấp chứ k phải MT 6 cấp của form cũ cùng lúc với Jimmy ra mắt thằng ngáo à. Chỉ có thằng ngáo nào bảo chưa thấy Defender 1xx hp MT 6 cấp ở VN thì đúng là kiến thức nông cạn cho đến khi nta show ra thì trốn như ch* ấy :rolleyes:
Ngay cả Defender 2020 từ dầu - xăng/điện cũng có thông số là 197 - 395 cho các bản 90 - 110 theo cái bảng m đưa đấy thằng ngáo.

Còn t nói là bằng giá altis nhưng về VN là x2 giá altis m hiểu ko thằng thông mình - Ps: ở nc ngoài con này khá hot vì sao? Vì giá nó còn rẻ hơn 1 con altis =))
Về VN gấp 2

Lúc thì bằng, lúc thì rẻ là sao hả ch*:rolleyes: Có cái việc xác định giá dễ thế thôi mà m vẫn Nu từ đó giờ à =)) Trưởng thành k ai ăn nói lúc này lúc kia dc đâu nhóc à.
Tốt nhất là nên lock nick mà chạy trốn t tiếp đi chứ thấy đâu là làm nhục m tới đó đấy nhóc :rolleyes:
Ôi mẹ ơi
Thế con jimny này là D hay P hả ;))
So sánh đã thấy độ khôn rồi =))

Hạng D
15/9/17
2.747
2.133
113
39
Winfast là hãng xe nào? Ở VN chỉ thấy có VIN :rolleyes: Tên hãng xe nước nhà thì k biết, chê hãng xe khác công nghệ lạc hậu mà giờ bảo mới thành lập nên k có, thằng nào nổ hơn thằng nào?
Úi giờ ơi. Chỉ gõ sai một từ thôi mà bác chỉ trích dữ vậy. Uh thì xe của Vinfast, được chưa bác. Giờ mới biết bác vừa NỔ vừa HẸP HÒI.

• Haha