Hạng B2
11/8/11
264
318
63
Chê là vì giá nó cao thôi bác. Nạc không ra nạc, mỡ không ra mỡ. Không phải xe sang, option thiếu lên thiếu xuống, cũng không xịn xò gì mà bán giá cao nên doanh số mới kém. Cứ cho là thiết kế đẹp hơn, vận hành tiết kiệm xăng hơn mấy con hạng A đi. Vậy mắc hơn xe hạng A khoảng 10%-15 là được rồi. Đằng này mắc hơn mấy con hạng A phổ biến hẳn 150tr thì ế với bị chửi cũng chả oan.
nó là xe hạng B mà bác,sao so với mấy xe hạng A được, bề ngang nó hơn 1m7,còn mấy con hạng A chỉ hơn 1m6-mà đúng nó mắc thật.nên ai ko thích hoặc mua nó như chiếc xe chính thì nên mua honda city có lẽ hợp lý hơn.
mà đảm bảo các bác cứ chạy thử đi sẽ biết-lái rất thích,còn nhìn thông số như kiểu máy 1.2 này nọ,rồi option các kiểu thì đúng là mới nghe là hết ham.

Hạng B2
11/8/11
264
318
63
Con Swift không dành cho số đông bác ơi, nó là xe dành cho những người đam mê, kiểu như xe honda cup đó bác, ai thích kiểu của nó thì phải trả giá cao hơn rất nhiều, thế thôi. Xe này họ không phải là xe bán lấy số lượng. Ngoài ra còn có những con khác như Su Jimmy đó bác, không dành cho số đông, thế thôi bác. Xe dành cho số đông là Ertiga hay XL7
em cực kì thích con jimny-mà nhập về VN hơn 1 tỏi-hahaha,đành gác lại giấc mơ thôi.chạy đi làm hàng ngày bằng swift vậy.

• Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
em cực kì thích con jimny-mà nhập về VN hơn 1 tỏi-hahaha,đành gác lại giấc mơ thôi.chạy đi làm hàng ngày bằng swift vậy.
1.4 tỏi đó bác, hơ hơ. 1 phần do con này được cặp nách mang về nên thổi giá kinh luôn

• Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng C
10/5/12
852
498
93
Ếu hiểu sao giá này rồi mà vẫn cắt cái cân bằng điện tử, trong khi mấy con xe nhỏ hạng A giờ có hết rồi

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ếu hiểu sao giá này rồi mà vẫn cắt cái cân bằng điện tử, trong khi mấy con xe nhỏ hạng A giờ có hết rồi
hạng A chỉ có mỗi Fadil có thôi mà bác? Hehe

Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
Con Swift không dành cho số đông bác ơi, nó là xe dành cho những người đam mê, kiểu như xe honda cup đó bác, ai thích kiểu của nó thì phải trả giá cao hơn rất nhiều, thế thôi. Xe này họ không phải là xe bán lấy số lượng. Ngoài ra còn có những con khác như Su Jimmy đó bác, không dành cho số đông, thế thôi bác. Xe dành cho số đông là Ertiga hay XL7
Tất nhiên rồi bác. Nhìn cách định giá của Su là hiểu mà. Vấn đề là lâu lâu họ vẫn chạy bài quảng cáo để đẩy doanh số nên thấy buồn cười thôi. Cần gì phải quảng cáo nhỉ. Tháng nào VNExpress chả nhắc đến Swift trong danh sách đội sổ rồi ...

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Vậy là i10 bán cao hay swift bán rẻ,, mình đã tham khảo giá truớc mới cmt,, còn phân khúc thì bác nene tham khảo truớc,, Hyundai bên Ấn bán giá cao hoen các hãng khác rất nhiều,, tuơng đuơng giá ko có nghĩa là ở chubg phân khúc,, ai cũng biếy Seltos của bác là thần thánh nhưng đừng dìm các xe khác qá,, mất đi cái hay
Tôi đang nói 2 con i10 và Swift mà, có liên quan gì đến xe khác nữa không mà bác lôi vào thế.