Hạng B1
17/12/17
77
34
18
36
E củng đang nghiên cứu e này,vô thấy các a chê nhiều quá củng nản
Mình khuyên bạn nên tìm lựa chọn khác, con này chỉ đc cái tay lái nhẹ nhàng khi đi phố, ra đường trường thì tạm ổn về đầm. Những cái khác như cách âm, âm thanh, tốc độ, quan trọng là đi buổi tối nhớ cầm theo cái đèn pin để rọi tìm nút bấm trong xe. Nó cắt hết, em ức chế vụ bà cụ dấu em mua con này, tuy nhiên xe cụ đi chợ với phố nên em cũng k quá gắt gao. Còn đi xa cụ toàn đi xe em

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Mình khuyên bạn nên tìm lựa chọn khác, con này chỉ đc cái tay lái nhẹ nhàng khi đi phố, ra đường trường thì tạm ổn về đầm. Những cái khác như cách âm, âm thanh, tốc độ, quan trọng là đi buổi tối nhớ cầm theo cái đèn pin để rọi tìm nút bấm trong xe. Nó cắt hết, em ức chế vụ bà cụ dấu em mua con này, tuy nhiên xe cụ đi chợ với phố nên em cũng k quá gắt gao. Còn đi xa cụ toàn đi xe em
Thanks bạn nhe

• Like
Reactions: hoanto
Tập Lái
15/12/20
3
0
1
41
Mình thấy nhiều chị chạy chiếc này ngoài đường đẹp quá, cũng đang định ra showroom xem thử, nghe nói ít hao xăng lắm

Tập Lái
15/3/17
15
3
3
36
Vừa đọc xong bên tinhte giờ đã qua đây rồi, về vn cắt luôn cái cân bằng điện tử mà châu âu cái gì
tôi chạy xa 10 năm nay, cân bằng điện tử đúng kiểu trnag bị cho có, đường xá vn đi đúng tốc độ thì ko cần lắm đâu. Tầm giá này mà xe nhập khẩu thì giá cũng hợp lý thôi.

Hạng C
10/5/12
852
498
93
Có mà bác, gì chứ nút khởi động thì bao luôn. Bác xem trên mẫu 2020 nhé. Cụ nhà em mới mua đây
Fadil em nhớ dùng chìa mà, vậy nó mới bổ sung hả bác, hay độ thêm vậy