Hạng B1
14/1/17
95
108
33
Núi non hùng vĩ, đường đèo ngoằn nghèo cho cảm giác mạnh, Đã đi Tây Bắc rồi, Chắc chắn Em phải lên Đông Bắc một ngày không xa.
Đúng rồi bác ạ... Việt Nam mình đẹp lắm - hôm tháng 5 vừa rồi 2 vợ chồng em bay ra Hà Nội cũng làm một tour từ Tây sang Đông Bắc trong 2 tuần nhưng tụi em đi bằng xe máy ngoài đó nên cũng không dám viết bài chia sẻ - nhưng hình ảnh và kinh nghiệm thì mình có thể chia sẻ với mọi người về những nơi này. em cũng xin phép bác chủ cho em post ké vài tấm hình ạ.
Cung của em đi như sau: Hà Nội - Nghĩa Lộ (ngày 1) - Nghĩa Lộ - SaPa (ngày 2) - SaPa - Yên Minh (ngày 5) - Yên Minh - Đồng Văn - Lũng Cú (ngày 6,7,8) - Đồng Văn - Cao Bằng - Thác Bản Giốc (ngày 9,10) - Cao Bằng - Lạng Sơn - Mẫu Sơn (ngày 11,12) - Lạng Sơn - Móng Cái - Hạ Long (ngày 13,14,15) - Hạ Long - Hà Nội (ngày 16). Cả cung là 1870km ạ, ngày dài nhất mà em chạy xe máy là 385km từ SaPa qua Yên Minh.
Tà Xùa - Vừa đi vừa đùa!
Tà Xùa - Vừa đi vừa đùa!
Tà Xùa - Vừa đi vừa đùa!
Tà Xùa - Vừa đi vừa đùa!
Tà Xùa - Vừa đi vừa đùa!
Tà Xùa - Vừa đi vừa đùa!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/2/16
218
294
63
Đúng rồi bác ạ... Việt Nam mình đẹp lắm - hôm tháng 5 vừa rồi 2 vợ chồng em bay ra Hà Nội cũng làm một tour từ Tây sang Đông Bắc trong 2 tuần nhưng tụi đi bằng xe máy ngoài đó nên cũng không dám viết bài chia sẻ - nhưng hình ảnh và kinh nghiệm thì mình có thể chia sẻ với mọi người về những nơi này. em cũng xin phép bác chủ cho em post ké vài tấm hình ạ.
Cung của em đi như sau: Hà Nội - Nghĩa Lộ (ngày 1) - Nghĩa Lộ - SaPa (ngày 2) - SaPa - Yên Minh (ngày 5) - Yên Minh - Đồng Văn - Lũng Cú (ngày 6,7,8) - Đồng Văn - Cao Bằng - Thác Bản Giốc (ngày 9,10) - Cao Bằng - Lạng Sơn - Mẫu Sơn (ngày 11,12) - Lạng Sơn - Móng Cái - Hạ Long (ngày 13,14,15) - Hạ Long Hà Nội (ngày 16).View attachment 758787 View attachment 758788 View attachment 758789 View attachment 758790 View attachment 758791 View attachment 758793
Vãi cả cái cung của bác, em chưa bao giờ chạy cái cung nào từ đông sang tây kiểu này. Đúng là đi như này quá đã :D :D.

Hạng B1
14/1/17
95
108
33
Vãi cả cái cung của bác, em chưa bao giờ chạy cái cung nào từ đông sang tây kiểu này. Đúng là đi như này quá đã :D :D.
Phê lắm bác ơi, lần này em đi là đi mùa nước đổ, hẹn đến tháng 9 lại quay lại đi mùa lúa. Năm nào em cũng làm 1 tour trong 2 tuần như này, nhưng em lại thích đi xe máy ngoài Bắc hơn vì xe máy dễ leo trèo đến những góc ảnh đẹp. ả cung vừa rồi là 1870km, ngày dài nhất em phải chạy xe là đi từ SaPa qua Yên Minh 385km trong 14h

Tập Lái
24/7/17
34
19
8
Thả thính ở đây là chuẩn. Các cụ OS háo hức.:D

Hạng B2
20/2/16
218
294
63
Phê lắm bác ơi, lần này em đi là đi mùa nước đổ, hẹn đến tháng 9 lại quay lại đi mùa lúa. Năm nào em cũng làm 1 tour trong 2 tuần như này, nhưng em lại thích đi xe máy ngoài Bắc hơn vì xe máy dễ leo trèo đến những góc ảnh đẹp. ả cung vừa rồi là 1870km, ngày dài nhất em phải chạy xe là đi từ SaPa qua Yên Minh 385km trong 14h
Bác mấu phết nhỉ :D, chắc món này em không theo được rồi :D