Hạng D
9/5/09
3.411
16.180
113
Như nhao hết. Quan trọng là kiếm cái chi nhánh để dc bảo kê là ngon lành. Ngân hàng nào k quan trọng bằng chi nhánh nào

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.641
113
Sài Gòn
nkl.am
Như nhao hết. Quan trọng là kiếm cái chi nhánh để dc bảo kê là ngon lành. Ngân hàng nào k quan trọng bằng chi nhánh nào
Bảo kê là bảo kê dư lào bác

Em hay làm việc với một bạn phòng quan hệ kh của chi nhánh HDbank. Cơ mà có việc cần chữ kí mà giao dịch viên không chấp nhận chữ kí của em bạn ấy cũng ko bảo lãnh được.

Cũng biết ngân hàng qui trình chặt chẽ là tốt nhưng xác thực dựa trên chữ kí thì nu quá. Thời đại 4.0 ngân hàng phải có cách xác thực khác tốt hơn chứ nhỉ

Hạng C
14/6/11
691
30.386
93
Long An

Em hay làm việc với một bạn phòng quan hệ kh của chi nhánh HDbank. Cơ mà có việc cần chữ kí mà giao dịch viên không chấp nhận chữ kí của em bạn ấy cũng ko bảo lãnh được.

Cũng biết ngân hàng qui trình chặt chẽ là tốt nhưng xác thực dựa trên chữ kí thì nu quá. Thời đại 4.0 ngân hàng phải có cách xác thực khác tốt hơn chứ nhỉ
ACB nghe nói xài vân tay thì phải.

Hạng D
13/1/12
2.668
91.811
113

Cái đó kêu là bảo kê đó ...mình ghe phòng gd lạ là kí đi kí lại thấy mịa luôn .. chịu khó chạy lên phòng GD quen thì kg cần CMND vẫn rút được tiền ...

Hạng C
19/8/13
537
7.406
93
58
Rón rén đề nghị VPBank, nó có cái Timo cho roanh nghịp thì phởi, tương tự biz của ACB,
ckhoản thì free thừi gian đầu, sau đó phởi dzuy trì số dzư tối thiểu để ...free típ !!
Gói này bên Vietinbank vừa triển khai, mới gọi tư vấn em tuần rồi, cả tk cá nhân và CTY đều có

Hạng D
5/1/08
1.570
26.155
113
Saigon
Gói này bên Vietinbank vừa triển khai, mới gọi tư vấn em tuần rồi, cả tk cá nhân và CTY đều có

Cái app mobile của ông kẹ VTB, dzù mới update, có cải thiện hơn trước nhưng cũng kg thể so với app của VPB, cá nhơn tui oánh giá vại !!
:D

Hạng D
29/6/15
4.922
15.818
113
40

Muốn vại a xài Bank Of China đi! Hí hí!
Mọi cái onlinr hết vì nó có nhõn 1 chi nhánh ở VN, bị cái rút $ mặt thì oải xí! Có thể dùng ibanking ck mà ko mất phí (dưới 500tr mỗi giao fijch) chuyển về bọn local bank rồi đi rút..
E hok có nghe nói, lúc còn làm bank thì 2013-14 Bank Of China đã triển, trc đó thì xài e-token.

Hạng D
5/1/08
1.570
26.155
113
Saigon

Anh mún chủ thớt bị ...xin cái lóng tay có vân tay hả !?
Joke !
:p :D

Sau này xài PIN từ Safekey anh ơi !
Hạn mức ckhoản cũng thấp hưn so với TCB, VPB thì phải !!

Hạng D
9/5/09
3.411
16.180
113
Mấy anh cứ lựa chọn. Nó thoáng thì mất tiền mấy anh đừng đòi. Nên mới bảo kiếm cái chi nhánh mà giám đốc chi nhánh nó bảo kê cho anh còn anh thì tin tưởng nó được. Vậy hoy.

Hạng C
14/6/11
691
30.386
93
Long An
Anh mún chủ thớt bị ...xin cái lóng tay có vân tay hả !?
Joke !

Sau này xài PIN từ Safekey anh ơi !
Hạn mức ckhoản cũng thấp hưn so với TCB, VPB thì phải !!
Ý là lúc giao dịch tại quầy họ mần thêm vân tay nên ko quan trọng chữ kí quá í.