Hạng D
24/2/20
4.477
7.396
113
37
Awd của Subaru là vô địch, các hệ thống dẫn động 4 bánh của các hãng Đức cũng khó lòng sánh bằng, đừng nói các thể loại ẻo lả như kia, huyndai hay mazda. Mấy thánh trên chém đem xe awd đi đua địa hình, offroad bla bla... Chứng tỏ éo biết gì về xe cộ, đến nản. Chắc họ tưởng 4x4 là awd quá.
Ngon vậy sao subaru ế kinh vậy bác? thông não hộ em cái:)

Hạng D
24/2/20
4.477
7.396
113
37
Do dân việt "mơi" không cần sự thực dụng và sự an toàn, họ chỉ cần sự hào nhoáng, hầm hố nhiều đèn led, đèn viền nội thất và nhiều số inches trên màn hình, ngoài ra còn cần nhiều nút nữa và hết.
Haha bác nói thế coi chừng ăn gạch cả rổ , nếu subaru làm ngoại thất đẹp 1 tí thì em nghĩ doanh số khả quan hơn.

• Like
Reactions: namosa
Hạng C
17/8/18
735
348
98
Haha bác nói thế coi chừng ăn gạch cả rổ , nếu subaru làm ngoại thất đẹp 1 tí thì em nghĩ doanh số khả quan hơn.
Do thẩm mỹ người việt mình khác nước ngoài thôi. Chứ vd con subaru forester doanh số gần 10 năm tại mỹ loanh quanh 170k - 180k chiếc mỗi năm đó, cũng không phải ế.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chính xác rồi bác, Subaru forester iL giá dưới 900 mà có S awd, máy boxer treo sau độc lập đa liên kết thì là món quá hời, khi nhìn qua San, Sò, CX5, CX8 ... Giá đắt hơn vài trăm chai mà dẫn động cầu trước...

• Like
Reactions: wuynhzu and BUHUNG
Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Bác mang xe vào mấy đồi cát Quảng Bình, Phan Thiết chạy thì thấy khác ngay thôi! Khi đi nhớ lấy số đt cứu hộ trước phòng thân!
E chạy ra bãi biển đầy cát ở phan thiết, gần bàu trắng phà phà có vấn đề gì đâu. Dù là cũng thủ sẵn số dt xe kéo rồi