Hạng B2
17/4/18
305
266
63
33
Thằng Subaru chỉ marketing 2 món chính trong thực đơn của nó là: AWD và Boxer.
1/ xe tầm trung hay cùng tầm tiền có AWD khó lòng mà qua dc subaru là do subaru có nội thất đơn giản quá, giảm giá thành để đầu tư vào hệ AWD. Ai sống ở nơi mưa nhiều hay tuyết nhiều sẽ chọn subaru cho daily drive.
2/ Boxer dc đồn là trọng tâm thấp blah blah blah nói chung ai thích subaru cũng chưa chắc là thích boxer, nhất là khúc thay bugi :D
Riêng e thích Forester đời trước cái hiện tại nhất, rất menly, rất cứng cáp.
Con XT 240 ngựa, đạp là dính lưng liền

Hạng D
9/1/06
2.596
11.465
113
HCM
Anh mua cón Outback sắp ra kìa , con đó mới ngon , đi đầm nội thất rộng rãi .. nghe đồn gia dau do 1.8 t .. em thấy đáng mua , con Forester xấu từ nội thất cho tới ngoại thất :D :D
Giá đó mua con VW Tiguan All New Space chắc ngon hơn. Subaru thuộc phân khúc bình dân nên mua con nào giá tầm bình dân thôi. Lên nữa thì ở hạng khác rồi, lúc đó đi cái xe văng vật nó ko còn sướng nữa

• Like
Reactions: Huboss
Hạng D
13/1/12
2.667
89.914
113
Giá đó mua con VW Tiguan All New Space chắc ngon hơn. Subaru thuộc phân khúc bình dân nên mua con nào giá tầm bình dân thôi. Lên nữa thì ở hạng khác rồi, lúc đó đi cái xe văng vật nó ko còn sướng nữa
Giá đó thì mua được GLC 200 rồi , mà tiêu chí xe giá đình , ăn chắc mặc bền thì em sẽ chọn Outback .. VW cũng xe bình dân mà vè đây đẩy lên thành xe cận sang :D

Hạng C
24/10/05
771
1.206
93
HCMC
Anh nói vậy chắc những ngừoi đi CX5 nghèo hơn ngừoi mua Forester … cái xe đi chẳng đánh giá được giàu với nghèo đâu anh ạ
Theo tôi đúng với số đông anh ạ. người mua I10 không thể giàu bằng người mua Porche. Dân mình đâu phải ai cũng coi vài ba trăm là chuyện nhỏ đâu anh?

• Like
  • Haha
Reactions: grandiss and Huboss
Hạng D
13/1/12
2.667
89.914
113
Theo tôi đúng với số đông anh ạ. người mua I10 không thể giàu bằng người mua Porche.
Ở đây đang so sánh giữ ngừoi mua CX5 và Foseter anh ơi … chứ em biết nhiều ngừoi mua Porches nhưng phải đi vay ngân hàng thấy mịa , còn ông đi con Cảmry 2007 thì có trogn tay ngàn tỏi …đừng đánh giá ngừoi khác qua cái xe nhe anh

Hạng C
24/10/05
771
1.206
93
HCMC
Ở đây đang so sánh giữ ngừoi mua CX5 và Foseter anh ơi … chứ em biết nhiều ngừoi mua Porches nhưng phải đi vay ngân hàng thấy mịa , còn ông đi con Cảmry 2007 thì có trogn tay ngàn tỏi …đừng đánh giá ngừoi khác qua cái xe nhe anh
mình đã nói đúng với số đông mà, sao bác cứ thích nhấn vào 1 vài thế ? Thôi mình thua ạ.

Hạng B1
5/1/16
54
58
18
43
Giá đó thì mua được GLC 200 rồi , mà tiêu chí xe giá đình , ăn chắc mặc bền thì em sẽ chọn Outback .. VW cũng xe bình dân mà vè đây đẩy lên thành xe cận sang :D
Cùng quan điểm