Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
vậy năm sau có tổ chức thì e inbox bác ngen,,

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
sao ko có quy định thời gian ra mắt. e thấy có những con xe ra mắt mấy tháng có những con xe ra mắt cả mấy năm. Như Sorento mới ra mắt ngập tràn công nghệ, thiết kế mới còn Santafe ra mắt 2 3 năm rồi liếc ngang cũng thấy ko cân. Biết là có những tiêu chí khác nhau nhưng cá nhân vẫn thấy có j đó chứ phù hợp lắm

Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
GK ko đồng đều, ko có tiêu chuẩn hay thang điểm gì ráo.
Chấm theo cảm tính cũng chả ai dám phản bác kết quả.
Nếu hôm trước khi chấm mình mà rủ các bác ấy đi làm vài ve có khi wigo cũng giật giải chứ chẳng đùa.

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.561
11.769
113
HCM
GK ko đồng đều, ko có tiêu chuẩn hay thang điểm gì ráo.
Chấm theo cảm tính cũng chả ai dám phản bác kết quả.
Nếu hôm trước khi chấm mình mà rủ các bác ấy đi làm vài ve có khi wigo cũng giật giải chứ chẳng đùa.
Danh sách BGK được giữ bí mật để tránh bị tác động, ngay cả GK đó cũng ko biết các GK cùng tham gia chấm điểm là ai, chấm thế nào.

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.561
11.769
113
HCM
sao ko có quy định thời gian ra mắt. e thấy có những con xe ra mắt mấy tháng có những con xe ra mắt cả mấy năm. Như Sorento mới ra mắt ngập tràn công nghệ, thiết kế mới còn Santafe ra mắt 2 3 năm rồi liếc ngang cũng thấy ko cân. Biết là có những tiêu chí khác nhau nhưng cá nhân vẫn thấy có j đó chứ phù hợp lắm
Vòng 2 chỉ những xe lọt vào Top 3 và ra mắt trong năm 2020 thôi bác.

Quy định này muốn hướng tới việc ghi nhận và khuyến khích các hãng xe mang các mẫu xe mới về nước với trang bị và giá thành hợp lý.

• Like
Reactions: Qvalentino