Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.038
113
51
Chào các Bac ! Với tinh thần thể thao "Vui, khỏe thân thiện", năm nay chi hội FIFC thành lập đội bóng tham gia tranh tài cùng các chi hội bạn ở giải OS Futsal sẽ được tổ chức vào tháng 5/2012. Là đội non trẻ về trận mạc, yếu về tài chánh :D nên rất cần sự ủng hộ của các Bac cả về nhân lực, vật lực. Đội bóng FIFC ghi nhận sự ủng hộ của các Bac và quyết tâm thi đấu thật tốt trong từng trận.
Tất cả các Bac có sự ủng hộ, tài trợ đội bóng FIFC sẽ được quyền lợi đi kèm (in tên trên áo đấu, banddroll, xuất hiện nhiều trong box FIFC....) và nhiều nữa :D

......................................
<span style=""color: #ff00ff;"">DANH SÁCH CÁC BAC TÀI TRỢ, ỦNG HỘ ĐỘI BÓNG FIFC </span>

<span style=""color: #ff00ff;"">1. Bac lamnguyen_ttt : tài trợ áo thi đấu (10 bộ) </span>
<span style=""color: #ff00ff;"">2. Bac PHONG NGUYEN ủng hộ đội bóng 1 triệu </span>
<span style=""color: #ff00ff;"">3. Bac khanghuynh ủng hộ đội bóng 1 triệu </span>
4. Bac focker ủng hộ đội bóng 500.000

<span style=""color: #ff00ff;"">..... </span>
<span style=""color: #ff00ff;"">Một tin rất vui cho đội bóng FIFC
</span>
<span style=""color: #ff00ff;"">Lại là Bac KhangHuynh vận động tài trợ cho anh em mỗi tuần một buổi tập (90 phút), cho tới khi giải OS Futsal diễn ra. </span>
<span style=""color: #ff00ff;"">Thay mặt đội bóng, cảm ơn Bac KhangHuynh rất nhiều
, cảm ơn Bac tranle luôn vì lôi kéo thành công một người nhiệt huyết vào hội :D
</span>
.......................

Hy vọng danh sách này em phải chỉnh sửa liên tục :D
Các thông tin, hình ảnh về các buổi tập dợt, giao lưu sẽ được post vào thớt này để tập trung hơn và để mọi người biết các nhà tài trợ nhiều hơn.

p/s : Bac xeko sẽ phụ trách thủ quỹ giùm em nhé !

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Em xin nhận nhịm dụ thủ quỹ cho đội. Bác nào nhận đảm trách sân bãi, trang thiết bị tập luyện... xin post chi phí tại đây để em tiện việc cân đối thu chi nha.
Many thanks!

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
PHONG NGUYEN nói:
beden nói:
kkk ... em hứa kiếm tài trợ ......

để vườn sầu riêng em có trái thì em tài trợ sầu riêng ăn cho nó sung chạy cho khỏe ..... :D
http://giaoduc.net.vn/Suc-khoe/Sau-rieng-co-kha-nang-lam-tang-luc/133962.gd
Sầu riêng sau bằng chuột Chợ Rẩy được bác.:D:D:D
Mấy bác này mà trước khi ra sân làm mỗi người một chú chuột Chợ Rẫy của beden chắc chạy phải biết, sợ lại bị trọng tài bắt vô thử dopping thì mệt!!!

SOC
Hạng B1
16/4/10
53
0
8
lamnguyen_ttt nói:
Mỗi nguời góp 1 ít,ít nhất năn nay Fiat cũng có giải .... phong cách:D
Quy định mỗi đội cần đăng ký đủ 15 cầu thủ, sao bác tài trợ có 10 bộ ah.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.038
113
51
Em báo tin vui !
Trưa nay Bac khanghuynh nhắn tin cho em, ủng hộ đội bóng FIFC 1.000.000 đồng. Thay mặt đội bóng cảm ơn tấm lòng của Bac
Bac ấy cũng ngỏ lời cảm ơn mọi người trên điễn đàn đã gửi lời chia buồn cùng gia đình trong biến cố vừa qua, thời gian rồi Bac ấy về quê nên ít online.
Một lần nữa cảm ơn Bac khanghuynh, Bac mau ra sân cùng anh em nhé !

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
babydriver nói:
Em báo tin vui !
Trưa nay Bac khanghuynh nhắn tin cho em, ủng hộ đội bóng FIFC 1.000.000 đồng. Thay mặt đội bóng cảm ơn tấm lòng của Bac
Bac ấy cũng ngỏ lời cảm ơn mọi người trên điễn đàn đã gửi lời chia buồn cùng gia đình trong biến cố vừa qua, thời gian rồi Bac ấy về quê nên ít online.
Một lần nữa cảm ơn Bac khanghuynh, Bac mau ra sân cùng anh em nhé !
Mạnh thường quân đông quá

Lần này để nhờ mấy bé bên Chivas làm Cheer girl cho anh em có tinh thần nhể. Ít ra bên mình cũng được là đội có Cheer girl hot nhất
.
Mấy đội khác gà nhiều quá, lần này BTC làm cái xét duyệt tiêu chuẩn nên bị loại hơi nhiều ...mình đá đúng thực lực có khi kiếm được giải phong cách:)

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.038
113
51
Em sẽ gửi Logo này cho BTC để in trên bandroll. Giải năm nay gồm 10 chi hội tham gia. Lần đầu tiên FIFC góp mặt trong cuộc chơi lớn. Cố lên các Bac nhé !

Tài trợ đội bóng FIFC tham gia tranh giải Futsal OS 2012.

Last edited by a moderator: