Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Đập cho 1 trận mới đáng đời, để nhớ về sau đừng chen lấn, đi ẩu, em bị thằng chở 2 bên 2 thùng lấy từ quán về cho heo ăn chen bên tài làm trầy cả xe, tức ko chịu đc

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
lái xe sang nhưng hành động không đẹp, chưa biết là có trầy xe hay không mà nhảy xuống bay đá người ta, đúng là vô văn hoá
Cái bình nước nó chạm vô có sao đâu. Xe em thì liên tục bị xe máy quẹt hông, thậm chí có cả xe tải nhỏ quẹt trầy cửa mà cũng mặt méo xệch cho qua thôi. BH lo rồi đánh vốn làm cái gì, cùng lắm nhắc nhở cho họ đi cẩn thận thôi.

Hạng B2
19/12/15
261
289
63
26
Sai Gon
Sao hổ báo quá chi vậy mấy anh, có gì thì bảo hiểm nó đền cho thôi mà.
Mà mấy anh gắn máy đi giao nước giao hàng này cũng chạy xe nổi tiếng là lưu manh lắm.
Nếu không có biện pháp chế tài mấy cậu giao hàng này thì những hành vi của họ sẽ không bao giò sửa đổi đươc và xã hội sẽ phải gánh chịu những hậu quả như clip này hoài.

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Em thấy 2b bon chen đi sai nhưng cái bình nước cạ vô chắc cũng chả trầy xước gì. Có thể ông L ngồi trong xe nghe rẹt rẹt tưởng trầy nhiều mới nhảy ra hung hăng như vậy. Em không ủng hộ hành động đó tí nào.

Hôm trước em đi Trần Hưng Đạo, trước em là chiếc xe chở hàng (loại xe Trung Cẩu mới nhập qua VN sau khi VN cấm xe 3 gác). Lúc dừng đèn đỏ thì ko sao, lúc đèn xanh thì có một chiếc 4b trong lề băng ra, xe chở hàng lách qua làm gập kiếng bên phụ của em, trầy hư cái kiếng luôn. Không những vậy còn bị dính 2 xe ko xe ra được nhích lên nhích xuống em ngồi trong xe mà sót cả ruột. Nhưng rồi cũng chả làm căng. BH mua còn chưa xài mà. Mạng sống quan trọng hơn hết thảy :D

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Đánh người thì không được, tức quá phải đá bình thôi, gặp mình cảnh đó cũng tức sùi mép ấy chứ, đã chở cồng kềnh còn chạy ẩu. Một hành vi giao thông cần lên án, nhưng hình như các trang mạng lại có vẻ bênh vực người chở bình nước suối, oái oăm thay

Hạng D
13/11/15
1.653
3.712
113
Em thấy 2b bon chen đi sai nhưng cái bình nước cạ vô chắc cũng chả trầy xước gì. Có thể ông L ngồi trong xe nghe rẹt rẹt tưởng trầy nhiều mới nhảy ra hung hăng như vậy. Em không ủng hộ hành động đó tí nào.

Hôm trước em đi Trần Hưng Đạo, trước em là chiếc xe chở hàng (loại xe Trung Cẩu mới nhập qua VN sau khi VN cấm xe 3 gác). Lúc dừng đèn đỏ thì ko sao, lúc đèn xanh thì có một chiếc 4b trong lề băng ra, xe chở hàng lách qua làm gập kiếng bên phụ của em, trầy hư cái kiếng luôn. Không những vậy còn bị dính 2 xe ko xe ra được nhích lên nhích xuống em ngồi trong xe mà sót cả ruột. Nhưng rồi cũng chả làm căng. BH mua còn chưa xài mà. Mạng sống quan trọng hơn hết thảy :D

Theo phản xạ và thói quen thì khi ngừng xe thì các tài xế thường liếc kính hậu để quan sát các hướng xe phía sau, Tài LX quan sát thấy thằng kia cực kỳ ẩu nên tức giận đạp cho hết cái tội ẩu, tội láo chứ chưa hẳn vì xước xe.

Nếu vì xước xe thì lẽ ra tài LX phải xem vết xước trước, đằng này ko cần biết xước hay ko mà chỉ cần thấy ẩu là đủ lý do để táng.