Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
Chắc cú thì Brio, mã ngoài nhìn đẹp nhất phân khúc A
Ủng hộ hàng Việt thì Fadil, khá okie với quả máy 1.4 mạnh nhất phân khúc
Thích rộng đôi chút và gầm cao hơn tý thì Eco thôi, lợi thế có thêm cái bánh để xịt lốp ko lo hihi
Nếu là mình thì mình sẽ quất Fadil, tại nhà có ng chạy Fadil rùi, đánh giá là ngoài dàn khung làm như cứt, cửa đóng bộp bộp thiệt mạnh mới vào thì chạy rất ổn hihi

Tập Lái
13/6/19
41
33
0
Chắc cú thì Brio, mã ngoài nhìn đẹp nhất phân khúc A
Ủng hộ hàng Việt thì Fadil, khá okie với quả máy 1.4 mạnh nhất phân khúc
Thích rộng đôi chút và gầm cao hơn tý thì Eco thôi, lợi thế có thêm cái bánh để xịt lốp ko lo hihi
Nếu là mình thì mình sẽ quất Fadil, tại nhà có ng chạy Fadil rùi, đánh giá là ngoài dàn khung làm như cứt, cửa đóng bộp bộp thiệt mạnh mới vào thì chạy rất ổn hihi
Thép dày, để cách âm tốt thì ron cửa hơi khó đóng chứ không phải khung gì nha bác

Hạng B2
19/11/17
387
331
73
Thế còn động cơ, công nghệ an toàn, cách âm, khung gầm...chỉ cần cái thùng to đẹp có thương hiệu thôi à :))
hạng A với nhau, thằng nào to hơn là 1 lợi thế rồi, còn bác nghĩ cái khung gầm, công nghệ an toàn, động cơ của 2 thằng hạng A hơn nhau đc bao nhiêu?
bác cầm tiền đi mua tất nhiên phải chọn thằng nào có thương hiệu khiến bác an tâm hơn rồi. :D

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Thằng bạn mua ecosport mới 1 năm, mà đã lỗ hơn 150 triệu.
e khuyên ko nên mua mấy con hạ giá quá nhanh như vậy.
kkk năm nay con nào ma không hạ giá,giơ hãng nào cung ầm ầm KM kia,hãng ko đu theo thi cháo đâu cho nhân viên húp đây bac :p:p

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
hạng A với nhau, thằng nào to hơn là 1 lợi thế rồi, còn bác nghĩ cái khung gầm, công nghệ an toàn, động cơ của 2 thằng hạng A hơn nhau đc bao nhiêu?
bác cầm tiền đi mua tất nhiên phải chọn thằng nào có thương hiệu khiến bác an tâm hơn rồi. :D
Thế bác nghĩ hạng A với nhau to hơn nhau được bao nhiêu =)))))) . Xe quan trọng nhất là cảm giác lái và máy móc , khả năng vận hành. Thích to thì lên hạng B. Chó chê mèo lắm lông

Hạng B2
19/11/17
387
331
73
Thế bác nghĩ hạng A với nhau to hơn nhau được bao nhiêu =)))))) . Xe quan trọng nhất là cảm giác lái và máy móc , khả năng vận hành. Thích to thì lên hạng B. Chó chê mèo lắm lông
to hơn đc là hơn rồi, như bác nghĩ thì toy đã ko bán chạy ở vn và ford ko chết ngắc. :)

Tập Lái
13/6/19
41
33
0
To hơn được mấy mm cũng bảo là to, hạng A cả thôi, không biết gì cũng chém

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
to hơn đc là hơn rồi, như bác nghĩ thì toy đã ko bán chạy ở vn và ford ko chết ngắc. :)
To hơn được vài cm, nhưng nguyên máy móc, hệ thống vận hành ,công nghệ an toàn,, nội thất thì xách dép thì liệu có xứng với vài cái cm của nhà bác ???? :)))))

Hạng B2
25/8/17
303
144
58
38
brio , dc cái mác thôi đắt lòi ra , optoine thì nghèo nàn , doanh số ngang con wigo , làm j co cửa với fadin , mà bac co tiền đo thì con for muc thôi .

Hạng B2
19/11/17
387
331
73
To hơn được vài cm, nhưng nguyên máy móc, hệ thống vận hành ,công nghệ an toàn,, nội thất thì xách dép thì liệu có xứng với vài cái cm của nhà bác ???? :)))))
gớm, giá faldil mà bằng brio thì xem còn ai so :D