Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
tieuho123 nói:
kyo2907 nói:
tieuho123 nói:
Ngày lễ PN VN em chơi luôn 3 ngày liền 19 , 20 & 21/10/2012 luôn ......và đây là hình ảnh ngày 21/10/2012 , em đi oFF cùng MFC tại Phương Nam http://www.otosaigon.com/...h-MFC-m5752152-p8.aspx

Ở Phương Nam này diện tích rộng , có chổ đậu xe Ok , có đủ các món ăn chơi như : F1 bơi , bà cả câu cá, mình thì nhậu..... luôn
Chỗ này cũng ngon đó bác, mà giá cả ở đây thế nào vậy bác
29 người lớn + 1 số trẻ em .....ăn uống sơ sơ 9tr6

Giá cũng được nhỉ, khá rẻ nếu tính luôn chỗ cho F1 bơi, câu cá, ăn uống, mỗi người tầm 4 xị nhỉ. Mà mấy bác uống bao nhiêu kết thế?

Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
tamtany nói:
Arch_ntd nói:
vợ chồng các bác hạnh phúc wá, em thì em vẫn còn độc thân :D
Vậy là bác hạnh phúc hơn vì hạnh phúc là được làm bất cứ cái gì mình muốn mà!!! :D

Được làm bất cứ cái gì mình thích thì gọi là hạnh phúc hả bác? Nhưng mỗi tối về lại vườn không nhà trống, bác chịu được ư =))

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
kyo2907 nói:
tamtany nói:
Arch_ntd nói:
Vậy là bác hạnh phúc hơn vì hạnh phúc là được làm bất cứ cái gì mình muốn mà!!! :D

Được làm bất cứ cái gì mình thích thì gọi là hạnh phúc hả bác? Nhưng mỗi tối về lại vườn không nhà trống, bác chịu được ư =))
Hì hì! Tưởng tượng nếu còn độc thân không biết tối có vườn không nhà trống không ta???!!! :D

Tập Lái
21/9/12
5
0
0
buồn quá mấy bác ơi, sắp cuối tháng nữa rồi, tiền chưa vào túi mà thấy sắp có cái phải chi

Tập Lái
12/9/12
12
0
0
35
mydream11x nói:
buồn quá mấy bác ơi, sắp cuối tháng nữa rồi, tiền chưa vào túi mà thấy sắp có cái phải chi
Tiết kiệm đi bác ơi, không là chuẩn bị cho chiến dịch khô máu đấy nhé,:)

Tập Lái
12/9/12
12
0
0
35
kyo2907 nói:
tamtany nói:
Arch_ntd nói:

Bác đi mua gối ôm hay thú nhồi bông về ngủ chung là hết phòng không nhà trống liền à,:))

Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
tamtany nói:
kyo2907 nói:
tamtany nói:
Arch_ntd nói:

Hì hì! Tưởng tượng nếu còn độc thân không biết tối có vườn không nhà trống không ta???!!! :D
Bác này tưởng tượng phong phú quá, nếu độc thân chắc tối mấy bác cũng không có ở nhà đâu, toàn đi "ôm" không ah

Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
yeu.oto nói:
kyo2907 nói:
tamtany nói:
Arch_ntd nói:

Bác đi mua gối ôm hay thú nhồi bông về ngủ chung là hết phòng không nhà trống liền à,:))
Gối ôm hay thú nhồi bông thì chỉ dành cho tụi con nít thôi bác, nếu muốn thì tìm luôn người thật cho rồi, cần chi mấy cái đó :D