Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
52
Saigon
Tình hình là như thế nay, em vừa về BH và quay lên SG ... hiện nay cho đến thời điểm này 23h mà chiều đi từ Suối tiên đến ngã tư VT kẹt cứng ngắt ! lúc 17h em đi về hướng này nghe 95,6 thông báo đến trạm 2 em đành rẽ trái theo XL vành đai đến ngã tư Linh Trung, dồn thêm 1 đống hàm bà lằn mà là còn lối thoát về đến BH bằng đường này (chiều ngược lại không nhút nhít gì được ráo) ... không biết 4-5 giời nữa cái đám lố nhố ở cung đường này có được giài tán, để đoàn GMFC thoát ra khỏi SG một các nhanh chóng k ??? Nếu tới giờ này mà tình hình vẫn như cũ thì ... đề nghị BTC chuyển địa điểm tập kết ra xa nữa ! ví dụ Ngã ba Dầu dây, Long Khánh, ....

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
Kính thưa các bác! Em xin túm ít váy giở lên hầu các bác ! Đi : hơi bị tốt, có giúp đỡ xxx ăn lễ!
Ở : phòng ốc tốt, phục vụ tương đối tốt, gần bở biển, có thể đi bộ ra tắm, sau đó mướn xe ôm về (nổ tí)
nhậu tốt, có mấy con ốc hơi bị ngon, giá cũng tốt!Về khá tốt, xào chẻ loạn xị, đoàn kết tốt, tương thân tương ái trên đường hành hung ý lộn hành hương và cuối cùng đói muốn chết tốt!

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
xetrau1973 nói:
Kính thưa các bác! Em xin túm ít váy giở lên hầu các bác ! Đi : hơi bị tốt, có giúp đỡ xxx ăn lễ!
Ở : phòng ốc tốt, phục vụ tương đối tốt, gần bở biển, có thể đi bộ ra tắm, sau đó mướn xe ôm về (nổ tí)
nhậu tốt, có mấy con ốc hơi bị ngon, giá cũng tốt!Về khá tốt, xào chẻ loạn xị, đoàn kết tốt, tương thân tương ái trên đường hành hung ý lộn hành hương và <span style=""color: #ff0000;"">cuối cùng đói muốn chết tốt!</span>
he he , bác tiền trạm quán ăn ngon mà , em phi theo bác mà muốn run chưn lun. Chuyến Phan rang kỳ này ăn chơi quá đã ....

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
heHe he ăn trưa lúc 4h chiều không đói chít mới lạ!:D:D:D, còn cái zụ chạy nhanh là em tưởng bác Trọc còn ở phía trước nên đu theo, ai ngờ chạy qua lúc nào khôn bít, tới chừng nghe bộ đàm im re, gọi dd mới bít em cách các bác cỡ 10 cây số rùi huhu, hên ko gặp xxx nào chứ hok thui tóm cụ LHK ra ăn vạ ngay!:mad::mad::mad: