Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
có sao nói vậy thôi, bộ ko đúng sao nè ! 2 thằng này bị scandal trên toàn thế giới chứ ko phải dạng vừa!
Không thấy logic gì trong suy luận của a hết.
Lỗi thì hãng nào mà không có...
Còn làm ăn đâu có phải cứ ngay thẳng không là được, nói thật nếu muốn thì ngồi đào cho hết bí mật, thề với a là hãng nào cũng có phốt.
Sau vụ PowerShit thì hộp số Ford chả có vấn đề gì đáng bàn nữa ngoại trừ cái vụ chốt khóa lúc kéo thắng tay trên 10R80 thôi. SelectShift cũng chả thấy vấn đề gì.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Một điều thú vị là logo của 2 hãng màu sắc y hệt như nhau, chữ và đường viền màu trắng trên nền xanh biển.

22/5/14
244
156
43
Vũng Tàu
Chắc mấy ông lớn tầm cỡ thần thánh k có lỗi gì đâu ha. Miệng nói ra k dc lời nào đẹp chắc chế độ dinh dưỡng gần đây k dc tốt hả anh?
Để ý mấy cmt của ông có vẻ giống dqmtrieu, xe Nhật là nhất nha, Âu/Mỹ tuổi tôm, có mấy cái lỗi người ta khắc phục được hết rồi mà nhai đi nhai lại hoài, anh chấp làm giề

Hạng D
31/3/11
1.385
1.890
113
39
Không thấy logic gì trong suy luận của a hết.
Lỗi thì hãng nào mà không có...
Còn làm ăn đâu có phải cứ ngay thẳng không là được, nói thật nếu muốn thì ngồi đào cho hết bí mật, thề với a là hãng nào cũng có phốt.
Sau vụ PowerShit thì hộp số Ford chả có vấn đề gì đáng bàn nữa ngoại trừ cái vụ chốt khóa lúc kéo thắng tay trên 10R80 thôi. SelectShift cũng chả thấy vấn đề gì.

Để ý mấy cmt của ông có vẻ giống dqmtrieu, xe Nhật là nhất nha, Âu/Mỹ tuổi tôm, có mấy cái lỗi người ta khắc phục được hết rồi mà nhai đi nhai lại hoài, anh chấp làm giề
ko biết cái qq gì hết thì im đi để người ta nói, mình phải chê nó để nó ngày 1 tốt hơn, khắc phục hoàn thiện mình hơn, ko phải khen thằng này chê thằng kia, khách quan mà chê thôi ! nó gian lận nói nó gian lận, nó lỗi hộp số thì nói nó lỗi hộp số, xe tốt thì tự động thị trường nó chuộng, việc gì phải care !

Hạng D
31/3/11
1.385
1.890
113
39
Khách quan mà chê. Vâng đi chê cái lỗi từ đời tống giờ đem ra chê tiếp. Chắc bác bên team fan phong trào bóng đá VN nhỉ. Đá thắng thì chê là hên thôi trình độ vậy đá tiếp cũng thua. Đá thua thì cũng chê là đá dở vậy thua là đúng rồi.
tui chê hãng xe, có mắc mớ gì nhà a ko, có bà con họ hàng gì ko, chừng nào tụi nó họ hàng với a thì a hẳn lên tiếng, còn ko thì ko ai đụng chạm ai, để đến lúc tui chửi lại nói sao xui nhé, ghét nhất mấy người nhìu chuyện, chuyện đâu đâu cũng xía vô !

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
tui chê hãng xe, có mắc mớ gì nhà a ko, có bà con họ hàng gì ko, chừng nào tụi nó họ hàng với a thì a hẳn lên tiếng, còn ko thì ko ai đụng chạm ai, để đến lúc tui chửi lại nói sao xui nhé, ghét nhất mấy người nhìu chuyện, chuyện đâu đâu cũng xía vô !
Vâng anh cứ chửi thoải mái thì cũng chỉ cào phím mỏi tay anh thôi. Nói với hiểu lý lẻ thì nó dễ. Chứ nói với loại như anh chỉ tổ phí thời gian. Thôi chào anh chúc anh chửi đổng chửi thấu cho hãng xe nó nghe mà nó sợ tới nhà xin lỗi anh nhe :D. Nói nhỏ nè khi nói ra một câu mà có 1 người phản bát thì là bình thường nhưng nếu như có nhiều người quá thì nên coi lại bởi vì có thể bản thân mình đang bất thường đấy ạ :D

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Vãi a... xin lỗi a, e sai rồi.
A tha cho e ạ...

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Chờ 2 bác làm chiếc bán tải nào ngầu ngầu tí cho em mua chạy. Bán tải cỡ vừa là ổn nhất.
Mấy con cỡ lớn của Ford trông ghê quá.