Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé
RE: TFC du ngoạn sông Sài Gòn

Em sẽ post chi tiết về điểm đến sau, vì Dìn Ký nà là DÌn Ký II chứ không phải ở Quốc lộ 13, nó nằm ở Bình Nhâm - Lái Thiêu nên mới có Sông mà trôi chứ

Gần cầu Ngang đới
Các bác đi từ Sì Gòng lên, chịu khó đi vòng ghé Giọt nắng rùi hẳn xuống nhé ! vì nếu đi thang rẻ đường trong qua chợ Thuận An thì bị cấm đấy, lên một tí thì xxx hay đứng ở gần cầu ngang![8D]

Hạng C
10/5/06
750
400
83

@songnguyen: cám ơn bác nhé!
@Miss Thùy Trâm: ok, khi nào lấy được sẽ chuyển cho bác. 1 chầu cafe nhé! :D

Trích đoạn: nisibili

@songnguyen: Bác nisibili ở Gò vấp à, em cũng ở GV nè, gần siêu thị Bình Dân. Khi nào mình giao lưu cafe tí nhẩy
Bác cho em số dtdd đi, em sẽ gọi mời bác cafe.
Nhà em gần ngã ba Cây Trâm - Phạm Văn Chiêu, P.14. ĐT: 08 2040 008 hoặc 0963 7777 62.

Vậy hội Toy có ít nhất 4 mem ở khu vực này ồi....thêm em với bác SUV7Seats:D:D:D...nhưng tụi em chỉ có mặt ngoài giờ hành chánh thôi...có gì bác hú em với.:)

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Vậy là OK rồi. Mình sẽ chọn ngày thứ 7 hay CN nào để là cái ọp mini các bác nhé. Em đề nghị cafe Hòang Hạc được không các bác? Số của em có trong member list của hội TFC đó. Em thì giờ nào cũng được, ngày nào cũng OK :D :D

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn

OK. Em chờ bác phó đấy nhé.
Em cũng chỉ rãnh vào Thứ 7 và CN thui. Giao lưu cafe --> bida?

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Các bác TFC ơi!!! Bữa 27/7 này, có bác nào đi ngang sân Hoa Lư (quận 1) không? Cho em quá giang với nhé!!! :)

Status
Không mở trả lời sau này.