Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Tại mấy a chủ xe nhạo nhiều nên bụng phệ, làm vậy để mấy ảnh năng tập thể dục. Xe nào ko có gạt mưa sau khi bán đều được khuyến mãi cái giẻ lau mà :3dcuoi:
Bị bọn trộm nó đua chứ sao!

Ko phải trộm hay tập thể dục đâu bác! Hôm trc e đi sau taxi Vinasun mới để ý có mấy chiếc Innova 2.0 ko có gạt mưa sau! E gặp 1 chiếc nghĩ là do bị vặt, đi thêm một đoạn nhìn thì thấy nhiều xe cũng k có. Mà lỗ lắp gạt nc cuzng ko có!

đó là của taxi, còn hôm nào để e nhìn xe bình thường xem :))

Hạng D
20/7/07
2.634
2.442
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Ko phải trộm hay tập thể dục đâu bác! Hôm trc e đi sau taxi Vinasun mới để ý có mấy chiếc Innova 2.0 ko có gạt mưa sau! E gặp 1 chiếc nghĩ là do bị vặt, đi thêm một đoạn nhìn thì thấy nhiều xe cũng k có. Mà lỗ lắp gạt nc cuzng ko có!

đó là của taxi, còn hôm nào để e nhìn xe bình thường xem :))

cắt giảm cho nó rẻ đó bác ơi....hehehe
đi mấy chiếc cũ dòng J nhìn cần gạt mưa không có nút xoay gạt sau là biết liền hà

Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
mấy xe đít ngắn chạy xíu là mịt mờ kính sau luôn; đi đường bùn đất thì thôi rồi; nên cần phải có cần gạt này; sedan thì chỉ dính nước mưa thôi, và tự trôi đi...

ỉn taxi thì cắt trụi lũi, có lẽ là tiết kiệm cũng khá nhiều: bơm nước ra phía sau, đường ống nước, hệ thống điện, motor, cần gạt...
ngoài ra tính năng tuyệt vời khi cắt như vậy là không bao giờ bị bẻ gạt mưa; cũng như là mấy cái đầu nóng không bẻ ra làm vũ khí... =)) =))