Hạng C
1/3/13
578
377
63
Tạm thời bớt giảm,...rồi vài bữa lại giảm để các Bác cứ có cảm giác hời đấy mà...chiêu này năm nào cũng dùng

Hạng D
4/2/08
4.573
6.439
113
TPHCM
hài thiệt, chỉ có ở VN mua xe năm nay mắc hơn mua năm ngoái.

chính xác là mua cuối năm giá cao hơn đầu năm... các bác nào thích thì nhích đi nhé, đồng USD đang tăng mạnh, dự báo cuối năm tỉ giá vượt 22.000đ đấy, giá xe lại còn lên :D

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
thiệt là đau lòng....cố gắng để dành tiền để mua đủ vì ko dám vay ngân hàng, nhưng khi gần đủ thì giá lại tiếp tục tăng...hic hic....e đi xa quá, e đi xa a quá.......có biết chăng a nơi đây vẫn đứng đợi một...chiếc ô tô.

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
thiệt là đau lòng....cố gắng để dành tiền để mua đủ vì ko dám vay ngân hàng, nhưng khi gần đủ thì giá lại tiếp tục tăng...hic hic....e đi xa quá, e đi xa a quá.......có biết chăng a nơi đây vẫn đứng đợi một...chiếc ô tô.
Múc đi mưa nắng bác ơi..vay 1 ít cũng OK! :3dcuoi:
Sống là không chờ đợi !!! :3dquaytay:

• Like
Reactions: HieuNguyen485
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Klq: giảm mãi giảm nữa, giảm làm nản khách mua sớm đầu năm! :3dnhiumay:
Chiến lược của TH đang có vấn đề...sẽ mất khách hàng cũ & do dự khách hàng tiềm năng!

1 năm nên giảm theo mùa, khuyến mãi kích cầu thật sự như "8/3 bỏ tay ga - lên ô tô" giảm giá các mẫu xe như Rio/ Morning/ Soul...cho nữ giới nguyên tháng 3, rồi "Mùa mưa ấm áp" giảm giá kích cầu tháng 6-7 ế, xong "Đón ô tô, chào xuân mới" tháng 12...

Các tháng khác làm sự kiện nhỏ, hay các test drive contest thu hút chú ý!

Còn tháng nào cũng giảm tác dụng ngược quá đi TH! :3dlacdau:

Hạng C
2/5/12
774
1.162
93
Múc đi mưa nắng bác ơi..vay 1 ít cũng OK! :3dcuoi:
[BCOLOR=#ffff00]Sống là không chờ đợi !!![/BCOLOR] :3dquaytay:
oh yeah, chỉ có chủ nợ của mình nó mới đợi mình thôi, hé hé.Cảm giác đi đâu cũng có người (chủ nợ) đi theo canh chừng thật là VIP, 1 cảm giác ko lẫn vào đâu đc, 1 cảm giác rất Yomost.

• Like
Reactions: Kevin888