Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Bim mấy đời gần đây luôn hạ tiện cái màn hình.

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Giá ra giấy 3 tỏi là ngon dồi, hàng X4 kén người chơi nên về 02 màu Đỏ Xanh, số lượng về ít.
Con này so với GLC coupe chứ không so với GLC 300 nhé, vì GLC 300 cùng phân khúc với X3 (dự là ra giấy cỡ 2,5-2,6 tỏi)
Nếu 3 tỏi lăn bánh như bác nói thì ok , nhưng e nghe đâu là giá chưa lăn bánh

Tập Lái
3/7/07
28
18
3
nhìn màn hình bé tẹo và đh contermet thế này thì nản vãi luôn !

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Thaco là ông trùm khơi mào giảm giá. Động thái làm giá BMW và Mini chẳng qua là trả treo ép bọn này phải ráp tại VN.
BMW ko có lựa chọn nào khác để bán xe mà ko thông qua anh Hải. Tầm cuối năm sau, hàng ko bán được BMW phải xuống nước cho anh Hải ráp hàng thôi. :D

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
Chắc treo cho cao giá để ế chổng mông .
-Xong deal cho anh Hải ráp ở vn . lắp vài món TQ vô : như Loa ,màn hình da , nhựa v.vv . Down giá tận sàn đập anh Mẹc chết tươi.
- không biét em suy nghĩ thế có bị gi ko ta

Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
Thaco là ông trùm khơi mào giảm giá. Động thái làm giá BMW và Mini chẳng qua là trả treo ép bọn này phải ráp tại VN.
BMW ko có lựa chọn nào khác để bán xe mà ko thông qua anh Hải. Tầm cuối năm sau, hàng ko bán được BMW phải xuống nước cho anh Hải ráp hàng thôi. :D
Chắc treo cho cao giá để ế chổng mông .
-Xong deal cho anh Hải ráp ở vn . lắp vài món TQ vô : như Loa ,màn hình da , nhựa v.vv . Down giá tận sàn đập anh Mẹc chết tươi.
- không biét em suy nghĩ thế có bị gi ko ta
Cái thuyết âm mưu này nghe thiên hạ đồn rồi như ng có 1 vấn đề là bây giờ bán xe không được rồi BMW mẹ nó cắt luôn quyền phân phối thì sao? Anh Vinfast đang nổi lên sơ hở phát ảnh quất luôn cái quyền phân phối BMW thì trường hải cũng không đỡ nổi. Chưa kể anh Vin ảnh cũng đang sử dụng động cơ, khung gầm BMW thì ảnh phân phối xe BMW cũng chỉ có lợi cho ảnh thui :D

7/9/16
1.027
2.631
113
33
Sao cao thế cụ ...giá này mua Porsche Hết
Thaco! Ăn dày bà cố! Đồng ý xe nhập nhưng ưu đãi thuế từ động cơ chấm nhỏ/ thuế nhập khẩu v.v.... mà giá vẫn cao! Thấy giá khủng khiếp từ chiếc g30 chưa?

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Cái thuyết âm mưu này nghe thiên hạ đồn rồi như ng có 1 vấn đề là bây giờ bán xe không được rồi BMW mẹ nó cắt luôn quyền phân phối thì sao? Anh Vinfast đang nổi lên sơ hở phát ảnh quất luôn cái quyền phân phối BMW thì trường hải cũng không đỡ nổi. Chưa kể anh Vin ảnh cũng đang sử dụng động cơ, khung gầm BMW thì ảnh phân phối xe BMW cũng chỉ có lợi cho ảnh thui :D

Đúng rồi. Moạ, làm như cứ để giá cao, bán không xong là deal được bên BMW nó còn cho cái quyền bán không chứ đừng nói tới vụ lắp ráp ha ha. Thị trường cùi bắp mà cứ tưởng Bắc Mỹ ha ha. Thuyết âm mưu mệt quá. Cơ mà em thích X3, X5 mới, tại sao em chưa thấy! :(. K thích form X4, X6 cho lắm!

Tập Lái
20/7/05
21
0
1
53
X4 này Thaco có giá lâu rồi mà đoán gì nữa bác chủ thớt.
2.959.000.000 Đ

Coi như gần 3 tỷ chưa giấy. Ra giấy 3 tỷ 3