Hạng B1
15/8/16
65
22
8
34
Chẳng qua thấy crv ko đc ưu đãi thuế. Giá cao hơn dự kiến nên tăng theo thôi

Hạng F
2/3/14
12.226
128.052
113
Thôi đi ông nội ơi, ai theo dõi diễn đàn thường xuyên chẳng biết ông nội là người Thaco. Đụng tới Thaco là nhảy đổng lên như bị thông đít, qua bên topic lùm xùm vụ Mazda 2 tự coi lại đi, coi ông nội viết bao nhiêu cái tâm thư bênh Thaco trong đó, người ko liên quan cùng lắm chỉ nói 1-2 câu bình loạn cho vui, đâu ai rãnh háng như ông!
Nick thật hay lại nick giả đây?

Chửi nhau qua đó chửi, đừng lôi thớt này xọ sang thớt kia vậy. Mất văn hoá lắm.

Hạng B2
27/10/17
111
129
43
39
Thôi đi ông nội ơi, ai theo dõi diễn đàn thường xuyên chẳng biết ông nội là người Thaco. Đụng tới Thaco là nhảy đổng lên như bị thông đít, qua bên topic lùm xùm vụ Mazda 2 tự coi lại đi, coi ông nội viết bao nhiêu cái tâm thư bênh Thaco trong đó, người ko liên quan cùng lắm chỉ nói 1-2 câu bình loạn cho vui, đâu ai rãnh háng như ông!
Chửi quá hay :D

• Like
Reactions: DoHung85
Hạng D
2/5/16
1.926
1.875
143
E k bảo nó rẻ nhưng nói thật cùng phân khúc k xe nào qua đc peugeot
Ví dụ con 408 giá vậy mà cái vô lăng trống trơn, cái nút bấm audio controll còn k có, máy móc thì yếu xìu mà kêu là không con nào qua được. Hay là bác xếp nó vào phân khúc hạng A?

Hạng C
5/1/16
589
1.658
113
27
Hãng công bố giá bất nhất quá. Với lại khinh ae trên diễn đàn éo có ai làm kinh doanh hay sao mà giải thích lý do như vậy. Thà nói thẳng là do lượng cầu lớn nên a tăng chút đỉnh để ae nhà máy có động lực tăng ca có giao xe sớm cho các chú kkk.

Tập Lái
3/1/18
14
13
3
42
Hãng xe nào cũng như nhau. Bán chạy mà thì trường yêu thích thì tăng giá để tối đa lợi nhuận. Mazda bán chạy thì tăng như toy thôi. Toy bán không chạy thì giảm giá, thêm công nghệ. Nói toy cao giá thì xem vị thế hiện tại.

Tập Lái
3/1/18
14
13
3
42
Tuỳ vào cung cầu thôi. Chắc thấy nhiều người mua CX-5 quá nên bắt đầu tăng... để ko ai mua thời gian, lại giảm cho xem.
Bán chạy hơn nữa thì tăng giá nữa thôi. Khi nào có đối thủ xứng tầm thì mới giữ hạ giá. Chiêu này hãng xe nào cũng như nhau.

Hạng B1
9/7/17
55
27
18
42
Nhất trí với bác, em cũng hy vọng cho họ cứ mãi chờ tiếp để mình đỡ mệt, chứ họ mà mua ầm ầm hết đường mình đi sao? Hihi
Chỉ vì vài TP lớn bị kẹt xe mà hạn chế người dân mua oto như vậy thì ko hợp tình lý chút nào bạn ơi,dưới mình trong nội ô chạy 5-6 chục là thường nhà thì sân rộng đậu 2-3 chiếc OK chỉ mong xe về đúng giá trị thật của nó để người dân đi lại đc an toàn hơn thôi. Còn ở các tp lớn nếu đi bằng oto mà mệt mỏi vì kẹt xe thì tự động họ sẽ có cách tìm phương tiện di chuyển khác cho hợp lý hơn thôi chứ ko lẽ thấy rẻ xúm nhau mua xong rồi ra đường ko có chổ chạy lại đem về nhà trùm mền à. Đây là quan điểm cá nhân thôi nha ko có ý phê phán ai hết:):)

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chỉ vì vài TP lớn bị kẹt xe mà hạn chế người dân mua oto như vậy thì ko hợp tình lý chút nào bạn ơi,dưới mình trong nội ô chạy 5-6 chục là thường nhà thì sân rộng đậu 2-3 chiếc OK chỉ mong xe về đúng giá trị thật của nó để người dân đi lại đc an toàn hơn thôi. Còn ở các tp lớn nếu đi bằng oto mà mệt mỏi vì kẹt xe thì tự động họ sẽ có cách tìm phương tiện di chuyển khác cho hợp lý hơn thôi chứ ko lẽ thấy rẻ xúm nhau mua xong rồi ra đường ko có chổ chạy lại đem về nhà trùm mền à. Đây là quan điểm cá nhân thôi nha ko có ý phê phán ai hết:):)
Dạ, nhưng đó là việc của Đảng và nhà nước chứ không phải dân đen bọn em bác ơi. Vụ này em là người tranh luận đầu tiên. Nhưng nói để cho vui chứ có quyết được gì

• Like
Reactions: Johnnie371