Hạng B1
28/6/10
58
0
0
mấy bài này hôm bữa post CNL rồi ...em có nói là âm nhạc dành cho người cõi trên mà...các bác nghe làm sao mà hiểu được.:)

Hạng D
15/4/09
2.159
12.294
113
39
Em nghe lại lần nữa nhưng vẫn không nghe được từ nào cả.......! ôi chao!

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
chỉ còn thiếu cái khoản điên loạn cởi hết ra thì mới phiêu,lai thêm hội chứng ai cu cao nữa rồi

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
cái bọn này tự cho mình là trên đỉnh đẳng cấp của nghệ thuật , là bậc thầy của âm nhạc , có khả năng siêu phàm về cảm thụ và biểu diễn , cái này người hà nội gọi 1 câu : Chất đấy !!! phải có chất nhé , chất lắm mới được thế này , người thường ko có chất thì cảm thụ ko được đâu , em mà ở đấy thể nào em cũng ném shit vào mặt bọn này , một bọn điên cuồng ko tôn trọng khán giả , chúng nó nghĩ khán giả VN ngu âm nhạc hết , chỉ bọn nó ICU cao bằng cổng chào Thăng Long nên tra tấn người ta bằng màn rên rỉ như tiểu thương chợ đồng xuân cãi nhau .

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/4/08
85
10
8
Tp. Hồ Chủ Tịch
Hôm trước có nghe cái này trên VTV3 em đã thấy tởm rồi..., đúng là một đống C...'t
Em chắc chắn với các bác rằng nếu bảo chúng nó hát lại thì sẽ mỗi lần một kiểu vì chúng nó không nhớ được lời đâu...

Dot
Hạng B2
29/9/09
294
3
43
Chắc phải hít heroin mới hát được như thế. VTV3 ngày càng có nhiều chương trình ghê, ko xem được. Chắc là nghệ thuật vị nghệ thuật chứ ko phải vị dân sinh đâu.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Đây, mời các bác đọc thêm họ đính chính.

http://vietnamnet.vn/vanh...-hu-het-gam-gu-920358/

Vài ngày gần đây, chị và nhóm có vào Internet theo dõi phản ứng của khán giả không khi trên mạng cộng đồng còn có Hội những người không thể nào cảm thụ được âm nhạc của nhóm?
- Sau đêm diễn tại nhà hát Hoà Bình, chúng tôi đã đi chơi cả đêm để tận hưởng không khí về đêm của thành phố. Thật tuyệt vời, chúng tôi yêu thành phố này… Sau đó chúng tôi phải ra sân bay ngay vào lúc 4h30 sáng, về Hà Nội để chuẩn bị cho buổi diễn tại L’espace, nên hôm nay tôi mới có thời gian để vào mạng. Tôi đã đọc hết và tôi thấy cần phải cảm ơn họ vì họ đã dành thời gian cho chúng tôi rất nhiều. Tôi hy vọng nếu nghe nhiều hơn họ chắc chắn sẽ thấy điều gì đó tích cực hơn từ âm nhạc của chúng tôi.