Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Bà mịa nó, nghe được chữ gì chết liền. Nhạc đám ma ư? đám điên thì có. Mấy thằng duyệt bài này điên cả đám.

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Nhưng sao chả thấy báo đài nào lên tiếng cả...
Người xem trực tiếp tại chỗ đó chắc không có ai là "phóng" viên, hoặc đã bị bít hết các loại ống "phóng" rồi...
Nghĩ lại em cứ thấy sởn cả gai ốc... công nhận bọn dở người này "hát truyền cảm" kinh!!!

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác
Đây là một dạng "quái thai âm nhạc". Giống như 1 câu nói mà người ta vẫn hay nói-kẻ điên luôn nghĩ "tất cả mọi người đều điên chỉ có mình tui tỉnh ah". Và phản ứng của người điên thuờng là làm 1 cái gì đó mà người bình thường ko bao giờ nghĩ ra nhưng nó lại cho rằng nó là bình thường còn tất cả mọi người ko làm dc giống như nó, ko hiểu nó làm cái gì thì mới là "bị điên". Em xem cái này từ lúc nó mới post lên mạng và nhận ra ngay đây là 1 lũ điên từ phong cách biểu diễn cho đến ca từ. Và khi đã nói đến người điên thì thôi ta cứ xí xoá bỏ qua chứ chấp nhứt làm gì....cứ đem đoạn hài kịch "Vì sao tôi điên" của Nhật Cường diễn ra xem rồi cười và hiểu tại sao lại có cái đám dở người này trên đời với thứ âm nhạc mà bọn nó cho rằng là ko ai có thể hiểu dc hay khả năang cảm thụ của bọn nó là "vượt ngoài cảm quan" tựa như "thần tiên" mới nghĩ ra dc thứ âm nhạc của bọn nó.

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác
Em là một tín đồ của hi-end audio nên các thể loại âm nhạc em đều có khả năng nghe nhưng vẫn thừa nhận đối với âm nhạc giao hưởng thính phòng thì em vẫn chỉ là "cưỡi ngựa xem hoa"....tuy vậy nhạc giao hưởng với những đoạn âm thanh cao trào đặc biệt trầm hùng với hàng trăm nhạc cụ để test dàn máy em vẫn cảm nhận dc dù ko hiểu gì vì mình ko phải là người phương tây, ko dc học qua thanh nhạc để có thể hiểu rõ nhưng ko hề xem thường nó 1 chút nào vì giá trị âm nhạc của nhạc giao hưởng là hoàn toàn có thật....các bác nào có chơi qua audio là biết dc cái này liền.
Còn riêng cái đám điên này bọn nó nghĩ ra thứ âm nhạc này là "thần tiên" thì em dám cá với chúng nó cho ngồi nghe nhạc giao hưởng mà hiểu dc chút gì em chết liền!!!

Hạng B2
3/12/09
130
5
18
Đây có thể gọi là sự cảm nhận và phát triển Ca trù trong thời đại mới chăng ???

Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai
Ù má ! Giờ VTV3 hay phát mất chương trình trực tiếp kinh bỏ mịa, trước đây "Da nâu" là e ói mửa rồi giờ cái này e sợ như ma nhát ấy......

Hạng C
28/2/07
618
36
28
53
Hôm đó tình cờ mở TV em cũng được "thưởng thức" "live show kinh khũng" này. Xem xong em phát hoảng ,không tin nổi đó là "âm nhạc đương đại". Tiếc mục kết thúc MC Anh Tuấn lại hết lời ca ngợi nhóm Đai Lâm Linh này ,em càng hoảng hơn -lỗ tai của mình có vấn đề gì chăng ?!.Ai bảo "trình nghe nhạc " của em là loại tai trâu ,tai bò gì cũng được nhưng loại "dâm nhạc " này thì không thể nào chịu nổi chỉ biết buộc miệng ...chửi .VTV, đài truyền hình Quốc Gia mà phát những loại điên khùng này thì hết biết .

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Pà mịa nó. Nó trù ko chứ ca cái nỗi gì. Em mà đi coi chương trình nay chắc em quang cho nó ăn đôi dép luôn.
rav10 nói:
Đây có thể gọi là sự cảm nhận và phát triển Ca trù trong thời đại mới chăng ???