Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
Một số câu hỏi được đặt ra là:

-Bạn có cần trang bị dù không ?
Có chứ , dù che nắng rất tốt.
-Lều thì sao?
Bạn có muốn gấu của bạn sáng thức dậy rạng rỡ như thế này không?
-Còn nón bảo hiểm ?
Em nghĩ mấy bác Jeep mui trần nên trang bị.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Gửi các bác vài hình ảnh núi dinh..

Kìa 1 con rắn hổ..

Đang khè.. khè..

Rồi chạy lên cây ..

Làm duyên .. trước ống kính của em..

bò cạp núi trên lưng 1 đống con nhỏ..

Lưu ý: Theo thông tin từ các bản địa ở đây .. hiện có khoảng 2-3 con rắn hổ mang tầm 25 kg, 1 con trăn tầm 70kg. Còn dưới chùa .. có 1 con hổ mang đã "tu hành".. tầm 40kg, mỗi lần thầy tụng kinh .. thì nó bò ra.. tụng xong nó bò vào.. (em nghe xong nhớ đến chuyện Bác Ba Phi..và em hình tưởng con hổ mang này.. chắc cũng từng đi thỉnh kinh ở Tây Tạng) .. :D.. còn các loại rắn vài kg.. thì nhiều vô kể. Các bác đi cắm trại.. có thể offline tối cùng các chú rắn .. nhé...

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
otosaigon nói:
Gửi các bác vài hình ảnh núi dinh..

Kìa 1 con rắn hổ..

Đang khè.. khè..

Rồi chạy lên cây ..

Làm duyên .. trước ống kính của em..

bò cạp núi trên lưng 1 đống con nhỏ..

Lưu ý: Theo thông tin từ các bản địa ở đây .. hiện có khoảng 2-3 con rắn hổ mang tầm 25 kg, 1 con trăn tầm 70kg. Còn dưới chùa .. có 1 con hổ mang đã "tu hành".. tầm 40kg, mỗi lần thầy tụng kinh .. thì nó bò ra.. tụng xong nó bò vào.. (em nghe xong nhớ đến chuyện Bác Ba Phi..và em hình tưởng con hổ mang này.. chắc cũng từng đi thỉnh kinh ở Tây Tạng) .. :D.. còn các loại rắn vài kg.. thì nhiều vô kể. Các bác đi cắm trại.. có thể offline tối cùng các chú rắn .. nhé...

Trời cảnh đẹp quá xá, cái này bác Kam khoái phải biết nhưng mà sao toàn bò sát nguy hiểm không vậy bác Lơ ơi. Mấy bác đi xe máy lạnh thì đóng kín cửa được còn AE Jeep là Pó tay toàn tập rồi, có khuyến mại thuốc trị rắn cắn của Trại Rắn Đồng Tâm không vậy bác

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
He he ....bác Lơ ngày đó chắc bị bà cả bắt ở nhà nên đem mấy con rắn nhép chụp ở đâu ra dọa bà con:D
Cũng may gặp mấy con đó thì có bữa cháo rắn!!
Hình bác help chụp Long Leg của bác ấy ở Núi Dinh đẹp thật. Nghe đồn chuyến offroad này bạn LL của bác cũng tham gia nữa hả?:):)

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
47
Đà Lạt
thì ra bữa Hummer đi Bà Rịa là gặp Ranger đi tiền trạm vụ này về đó hả?

Kỳ này gom bi vô đi đập phá đồi cát PT với bọn này đi rồi hôm nào về bọn này đi núi Dinh bắt rắn với F1, tới nơi F1 chỉ cần ngồi đó lâm râm ngồi tụng kinh, rắn bò trong hang ra nghe là tụi này ra tay liền, thấy kế hoạch vậy ổn không?

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Ặc, vụ gì chứ rắn là em sợ lắm bác ui.................:D
Bác Vulcan: chừng nào đi Phan Thiết vậy bác, cho em bám càng với nha.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
cập nhật thông tin từng ngày mà sao không thấy bác nào bên offroad update danh sách vậy ta??? Come on các bác ơi.....

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
ducreddoor nói:
cập nhật thông tin từng ngày mà sao không thấy bác nào bên offroad update danh sách vậy ta??? Come on các bác ơi.....

Đang cập nhật bác ơi. Lần này anh em hội offroad tham gia hoành tráng lắm.
Các bác Jeep có dịp thử sức rồi

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
Các bác lại sắp có chuyến đi vui rồi. E thì đành chịu vậy, Từ giờ đến hết ngày 02/01/2010, E không có ngày thứ 7 nào available cả.
Chúc các bác chơi vui và an toàn nhé!