Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Anh phó gì gì bảo xe mất phanh ngay sau tai nạn?

Hạng F
12/9/10
6.652
41.243
113
48
Bà Tó
Cuối cùng xảy ra chuyện có thằng kec nào bảo kê ló mặt ra đâu = Mơ ?
Sau rốt cũng chỉ chủ xe đưa mặt ra chịu đòn = đương nhiên là chủ xe , chủ doanh nghiệp có trách nhiệm rồi .
Còn tài thì chung quy cũng là con tốt thí = chứ có cái gì mà đền ?
Hài. Như kec.

Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Em ko tranh luận nữa anh ạ. Ko phải em ko cãi với anh được hay thiếu tôn trọng anh. Mà giờ có nói đíu gì đi nữa cũng chả giải quyết được gì cả anh ạ. Bọn chúng ở trển có nghe thấy đâu, mà ví thử có nghe thấy thì cũng kệ cm tụi mày. Chửi giờ chỉ ae mình nghe ai nghe.
P/s: Các anh CA ANM có đọc nhớ chửi phụ chúng tôi nghen. Chớ ba mẹ người thân các anh cũng hàng ngày đi 2 bánh đấy. Nhớ phụ chúng tôi chửi bỏ mịa lũ bảo kê nhen mí anh CA ANM.

Hạng D
4/2/10
3.389
29.782
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
Em ko tranh luận nữa anh ạ. Ko phải em ko cãi với anh được hay thiếu tôn trọng anh. Mà giờ có nói đíu gì đi nữa cũng chả giải quyết được gì cả anh ạ. Bọn chúng ở trển có nghe thấy đâu, mà ví thử có nghe thấy thì cũng kệ cm tụi mày. Chửi giờ chỉ ae mình nghe ai nghe.
P/s: Các anh CA ANM có đọc nhớ chửi phụ chúng tôi nghen. Chớ ba mẹ người thân các anh cũng hàng ngày đi 2 bánh đấy. Nhớ phụ chúng tôi chửi bỏ mịa lũ bảo kê nhen mí anh CA ANM.
:eek:
Chịu nhiệt kém thế
Kkkk
:D

SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.855
113
Viet Nam
Mấy vụ tải tiết,bảo biếc phải mời chính uỷ Quynhrua cho ý kiến chứ sao các anh lại loạn đả vại