Hạng B2
6/9/12
141
34
28
Hàng xóm nhà em đang chạy con Morning GT-line, thấy bảo chạy ổn, xe cũng đẹp nên sẵn dịp sinh nhật vợ em tính mua xe để vợ đi làm đỡ vất vả. Nhà em tính cách phóng khoáng, dân Mkt nên ăn mặc cá tính, trước từng chạy PKL nên thích xe nhìn thể thao chút, trước đây khi chưa có Morning mới cũng có đã tham khảo nhiều xe phân khúc A nhưng chưa chọn được con nào. Hôm trước em hỏi dò thử thì thấy bảo kết màu xanh cốm với cái đầu xe có chút hầm hố của con X-Line nhưng em thì thấy con GT-Line ổn hơn vì nó hợp với nữ hơn. Em dự kiến lăn bánh đâu đó hết tầm 493 triệu. Nhà có sẵn xe SUV rồi nên mua thêm con xe để vợ đi làm thôi ạ.

Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em nên chọn bản nào? Cảm ơn.

Tháng 4 sinh nhật vợ, nên mua New Morning bản nào làm quà tặng?

Tập Lái
13/11/20
22
2
3
Vẫn là lời khuyên như cũ, phàm việc gì vợ đã quyết thì cứ nghe vợ, lấy bản X-line đi cho yên ấm nhà cửa bác ơi =)))

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Nội ngoại thất new morning nhìn đẹp hơn hẳn xe đời cũ, option cũng xịn xò hơn: khởi động nút bấm, bệ tì tay trung tâm, màn hình cỡ lớn, ghế 2 tông màu...đáng đồng tiền bát gạo đó bạn.

Hạng B2
22/3/13
190
14
18
10
500 đổ lại thì ngon rồi, con GT-Line mùa đỏ nhìn nổi bật đó.

Tập Lái
31/8/20
38
2
8
44
Vẫn cứ thấy con gt line đẹp nhất, lấy xe xong lên sương sương bộ thảm sàn 6D, rồi vây cá mập, có tiền thì thêm sấy hoặc làm mát ghế nữa là bá cháy.

Hạng B1
14/11/16
57
4
8
36
Con Xline hầm hố, con Gtline thì kiểu thời trang, mỗi con một vẻ, vợ bác yêu em nào thì cứ cân nhắc lựa chọn thôi.

Hạng B2
11/3/13
258
13
18
Cái màu xanh của con xline rạng ngời chói lóa quá, ra đường chắc bao nhiêu người phải ngước nhìn, chắc vợ bác thích chơi trội rồi.

Tập Lái
28/8/20
40
1
8
24
Con GT-Line xe đẹp, nhìn thể thao với cá tính hơn hản mấy con A cũ nhìn già mà nam tính, chưa kể ra mắt 1 thời gian rồi cũng dễ bị lỗi thời.

Hạng B2
8/5/12
355
64
38
Khách quan mà nói ngoại thất Morning mới đẹp, cá tính, nội thất thì có màn hình kĩ thuật số với giải trí 8 inch hiện đại hơn nhiều xe pk A hiện tại. Với mấy bạn lần đầu mua xe thì con này phải nói là quá ngon rồi, đi vài năm có gia đình, tài chính vững thì lên mấy con SUV là chuẩn.