Tập Lái
15/12/09
15
0
0
Thành thật chia buồn cùng Bác HOCAP, thành kính phân ưu

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
@Phucloctho: em xin chân thành cảm ơn bác đã giúp đỡ anh em chuẩn bị 3 vòng hoa thật ý nghĩa gửi đến phúng viếng cụ bà. Không có bác ở trên đó, tụi này buộc phải bó toàn thân. Cũng rất chia sẻ với bác Phucloctho B đã thấy được máy bay mà cũng không thể leo lên đó được. Xin chia sẻ cùng bác. Chúc vui và sức khoẻ. (Các anh chị em ơi, hãy cùng em gửi lời cảm ơn đến bác PhucLocTho nhé)

@Lo dờ: cảm ơn những câu từ rất chân thành của bác. Tự nhiên em thấy cái TFC nó "tình củm" dồi dào quá ! Ai cũng rõ lòng yêu thương. Nhất là anh Minhpq, lúc em gọi điện báo cho anh ấy là em "không có vé" lên BMT rồi, anh Minh nghẹn ngào nói: "Gia đình coi như KL đã có mặt ở đây, cảm ơn KL và ae TFC nhiều lắm". Nghe xong, đỡ buồn nhưng cũng nghẹn !

Thân chào

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
@Bác Phúc Lộc Thọ
Chân thành cám ơn bác đã chuyển vòng hoa đến được cho gia đình Bác Hổ Cáp.

imc
Hạng C
1/9/06
934
1
18
Thành thật chia buồn cùng gia quyến.
Hôm đó ở BMT chỉ mưa thôi chứ tầng mây cũng không tệ lắm. Còn thấy được cái KS cao nhất BMT. Tại vì phi trường không có hệ thống dẫn đáp chính xác nên không đáp được.

Hạng B2
4/6/09
290
30
28
63
Re: Thành Kính Phân Ưu với Gia đình Bác Hổ Cáp

Trong mấy ngày qua , gia đình đã nhận được Rất Rất Nhiều lời chia sẻ và động viên của các anh chị và các bạn . Trên OS này mình thực sự xúc động trước tình cảm của các bạn đã dành cho gia đình mình . Lúc này chẳng biết nói gì hơn , cho phép mình được gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới tất cả các bạn .

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

Dạ, gia đình vẫn khỏe hả anh Minh ? Về lại SGN chưa ạ ?

Hạng C
19/2/09
691
2
0

Em xin chân thành chia buồn cùng gia đình bác Hocap!

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
thành thật gửi lời chia buồn đến thân chủ
mong thân chủ và gia đình mau chóng vượt qua được nổi đau mất mát này để linh hồn cụ mau chóng được siêu thoát...

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Thưa các bác

Không biết đến bao giờ hai chị em hocap và hiarch mới thôi đau đớn và tiếc thương .
Vô cùng cảm động với sự chia sẻ động viên và tất cả tấm lòng của các bạn hữu .
Xin cảm ơn tấm lòng và sự chia sẻ sâu sắc của tất của tất cả các bạn .
Trân trọng

Hạng B1
25/5/07
92
0
6
HCM

Em chân thành chia buồn cùng gia đình bác Hocap!