Hạng B2
26/4/15
149
42
28
39
:)
Thử moto ok. Ben ngoai ok.còn sơn rin, kiéng rin k trầy. Chụp, chân bát rin k hàn, k gãy. K thích ship trả lại
Đã giao dịch xong và chờ nhận hàng của bác Tam bình. Mãi mới xong đc zụ gương kính này để thay cho em nó.

• Like
Reactions: Tam Bình
Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Đã nhận cặp gương của bác Tam bình, sáng nay đi gắn thì phát hiện gương bên phụ ngàm mặt trong đã bị gãy ngta dính lại, em phải đổ keo gia cố lại, chưa biết đi rung nhiều có gãy lại ko, hơi thất vọng một chút nhưng bên tài thì ổn.
Em đảm bảo với Bác là không có cái gương Previa nào đến giờ này mà không bị gãy ngàm treo bên trong. Em đã mua nhiều lần rồi nên mạnh dạn khẳng định.

Hạng B2
26/4/15
149
42
28
39
Em đảm bảo với Bác là không có cái gương Previa nào đến giờ này mà không bị gãy ngàm treo bên trong. Em đã mua nhiều lần rồi nên mạnh dạn khẳng định.
Em thì ko rành điều này như bác d d tuyen, cứ nghĩ với tầm số tiền đó và đã đc bác Bình kiểm tra thì em nghĩ ko vấn đề gì nên xúc vì thật sự muốn em nó về zin, dù biết gương zin xấu hơn nhiều so với mấy gương độ chế cũng tầm tiền đó. Em mua hàng trong hội 2 lần ròi mà lần nào cũng trúng hàng bể gãy, xui quá.