Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
Hì hì...! Có được thì tốt, mà không có thì vưỡn cứ tốt - Hội Fiat nó dzậy mà bác. Có điều các bác ra ngoài này thì ới nhau 1 cái, anh em (OS rồi cả OF) bọn em ở khắp nơi mà.

Tý thì em quên:
Em đề nghị bác Mèo sạch Thỉu (hiện đang là Chi hội phó FIFC) sẽ vẫn là thành phần đương nhiên - để các bác đưa vào bầu bán ạ. Mặc dù bác ấy đang chạy Sang-giăng rồi nhưng vẫn rất nhiệt tình với anh em, lại có nhiều kinh nghiệm về xe Fiat (và cũng đang tìm mua lại xe Fiat đấy ạ).
Kính các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/11/06
210
0
16
phuongcuunet nói:
Sao có mỗi mình em độc diễn thế này nhỉ?
Buồn quá!!!

Hội FI là thế đấy, nhà cháu hay nói thật các kụ không tin lại gét nhà cháo nữa

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
Giờ em mới biết, đồng ý 2 tay 2 chân!
Nếu được em đề xuất thêm 1HP là cn5!

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0
kittyharry nói:
Giờ em mới biết, đồng ý 2 tay 2 chân!
Nếu được em đề xuất thêm 1HP là cn5!

VIP mà đề xuất thì ứ ai dám chối từ .

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0
trongkiet nói:
Thân gửi tất cả các bác TV FIFC cùng các bác thân hữu các chi hội khác !!!

Lời đầu tiên em cũng chân thành cám ơn các bác đã đóng góp cho Chi Hội FIFC phát triễn đến ngày hôm nay.

Thời gian vừa qua do công việc dồn dập nên em cũng ít online và sinh hoạt cùng các bác, em xin nhận khuyết điểm trước các bác.
Việc bác @Xuan.lv có lời đề nghị với em là thay đổi BĐH FIFC để box FIFC ngày càng sôi động hơn thì em hoàn toàn nhất trí với bác ấy, miễn là làm sao để FIFC luôn là nơi sinh hoạt, trao đổi, chia sẽ kinh nghiệm của Fiater là OK.

Qua đây em cũng gửi lời cám ơn đến các bác BĐH OS đã tin tưởng em trong hơn 1 năm vừa qua và cũng xin BĐH OS nên mở 1 poll cho FIFC để chính thức bầu lại BĐH FIFC.

Cám ơn tất cả các bác
Trọng Kiệt

Khú ...khú .. làm cách mạng phong trào lên xuống là chuyện bình thường, Cách mạng lên là cả làng hưởng chung, cách mạng xuống mà lãnh đạo buông súng bỏ anh em như vầy nghe sao được. Kiên định với lý tưởng cách mạng, không dao động trước khó khăn, cám zỗ của vật chất ..... bác HT ơi.

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
@All: cám ơn các bác có nhã ý đề cử e, nhưng e thì "hòan cảnh" lắm, không thể nhận lãnh bất cứ "chức vụ" gì đâu, chỉ muốn được tham gia cho dzui thôi hê... hê...

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
cn5 nói:
@All: cám ơn các bác có nhã ý đề cử e, nhưng e thì "hòan cảnh" lắm, không thể nhận lãnh bất cứ "chức vụ" gì đâu, chỉ muốn được tham gia cho dzui thôi hê... hê...

Đúng là ai cũng bận bịu cơm áo gạo tiền. Nhưng nếu mỗi người góp 1 tay vào thì cũng "vỗ nên kêu" mà, phong trào mới sung được chứ bác nhỉ.

Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
Đảng. Chính Phủ và Quốc Hội đã họp, đồng ý và thông quá.
, em nhất trí cả hai tay hai chân luôn. các bác cho ngày off để tân chức tân hội cho anh em fiater gặp nhau đê.