Hạng B2
3/12/20
378
392
63
Đà Lạt.
Trước tết ba em bán con LTZ 2017 290 củ, xe keng xà beng, 11x.xxx ODO
Xe nặng, quá là tốn xăng, đi đèo Prenn không dốc mấy mà đừ xe, máy lạnh siêu tệ hại, chỉ được xác cái xe nặng, không văng, đi đầm nên mấy chị em không huệ, ba em cho hay.

• Like
Reactions: nhat_tran
Hạng D
21/5/13
1.064
4.203
143
Con xe tk nội thất xấu, xác nặng hao xăng, hỏng vặt nhiều thứ từ điện đóm đens hệ thống nước làm mát. Sao a chủ phải chọn khó vậy?

Tập Lái
20/3/24
10
2
3
36
Sunview Tower
Trước tết ba em bán con LTZ 2017 290 củ, xe keng xà beng, 11x.xxx ODO
Xe nặng, quá là tốn xăng, đi đèo Prenn không dốc mấy mà đừ xe, máy lạnh siêu tệ hại, chỉ được xác cái xe nặng, không văng, đi đầm nên mấy chị em không huệ, ba em cho hay.
hay quá bạn ơi, quá thiết thực luôn :), xe chọn xe đàm chắc để chở trẻ em mà ko mát lạnh chắc k phù hợp rồi, cảm ơn bạn thiệt là nhiều nha

Tập Lái
20/3/24
10
2
3
36
Sunview Tower
Con xe tk nội thất xấu, xác nặng hao xăng, hỏng vặt nhiều thứ từ điện đóm đens hệ thống nước làm mát. Sao a chủ phải chọn khó vậy?
mình thấy các ae đã và đang dùng dòng này trên mạng xh bảo từ dòng 216 - 218 xe cải thiện về độ lỗi, bản ltz máy có cải thiện nhiều, mà lỗi của nó củng là do cảm biến nhạy, còn đường nước bảo dưỡng định kì thì củng như xe khác. mình ko rành lắm nên mới muốn thu thập thêm nhiều ý kiến của ae nào đã từng sử dụng và đang sử dụng để có lựa chọn tốt nhất, xin cảm ơn bạn đã chia sẽ ạ

Tập Lái
20/3/24
10
2
3
36
Sunview Tower
Nghĩ đến tốn xăng thì ko nên mua xe này, còn phục vụ gia đình với tầm giá đó ko chọn đc loại nào hơn. LTZ 2016 đi đến giờ vẫn ổn. Bảo dưỡng bảo trì định kỳ theo khuyến cáo nhà sx thì ko phải nghĩ.Của bền tại người
anh chia sẽ thêm thực tế hao xăng đến mức nào được ko ạ, và chi phí bảo dưỡng định kì khoản bao nhiu cho 1 lần với, cảm ơn anh nhiều

Hạng C
18/4/19
571
434
91
30
mình xin cảm ơn mọi người đã nêu ý kiến
các bác nào đã sở hữu và vận hành lâu dài Cruze ltz rồi thì cho mình xin ý kiến với ạ
ăn xăng ngang inova cùng đời, đầm chắc, xác nặng lên đề ba hơi chậm hơn xe nhật - hàn, máy lạnh yếu, lốp kumho theo xe cùi mía, còn lại không có gì để chê. nên mua xe từ đời 2017, trước đó nó là xe Hàn.