Hạng F
29/10/16
11.566
22.055
113
Pháp
mua trên amazon hay e.bay thì bảo đảm hơn,bác cứ vào trang của nó,đánh vô led headlight bulb,nó sẽ lên đủ thương hiệu,đủ loại giá,lúc đó mình chọn chân bóng giống xe mình,search 1 lần nữa theo chân bóng vd chân hb3 thì search hb3 led headlight,được rồi thì chọn hãng nhưng tui thấy xài loại từ 1,5 tr trở lên thì hiệu quả mới cao[muốn biết loại nào tốt nhứt thì tìm trang the best led headlight,nó có hết]còn dư giả thì cứ táng philips,moritomo[của mỹ nghen!]xong ship về,tui toàn đặt xong ship về thôi,hàng mỹ!
Như em thì tháo trước hết mấy cái phim dán kính màu ...rồi xem đèn có sáng hơn tí nào trước khi thay đèn xịn hả bác tư :):):)
Ủa không xài hàng EU hả bác, sao cứ xài hàng Mỹ vậy :):):)
.....

Hạng D
25/10/20
1.545
14.726
98
56
Như em thì tháo trước hết mấy cái phim dán kính màu ...rồi xem đèn có sáng hơn tí nào trước khi thay đèn xịn hả bác tư :):):)
Ủa không xài hàng EU hả bác, sao cứ xài hàng Mỹ vậy :):):)
.....
xuất xứ Châu Âu nhưng nhập Mỹ,vào được Mỹ đế thì chắc chắn không thể có chất lượng trời ơi rồi dù Philips hay Osram ở VN cũng có,đặc biệt là Philips bị nhái rất nhiều!còn Osram nó có mã vạch,chỉ cần lên GG tìm mục Osram Trust,nhập mã hiệu trên bao bì vào,nếu hàng chính hãng thì nó sẽ đúng seri từng bóng đèn luôn!mắc nhưng mà chắc và chất lượng thì miễn bàn!hàng châu âu thì mình không rành nên không thử,còn gỡ phim dán kính ra thì cũng không sáng hơn bi nhiêu đâu vì quan trọng nhứt khi chạy đường tối không đèn đường là SƠN PHẢN QUANG các loại biển báo và vạch kẻ đường phải XỊN+đường sạch sẽ ít bùn đất thì khi đó ánh sáng chiếu vào nó sẽ nổi bật lên!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
Em hỏi ké luôn.
Có anh nào xài bóng này chưa cho em vài lời nhận xét với ạ.

Philips X-treme Ultinon LED Gen2 chân H4​

Em định thay cho Hoda city 2013 không biết có bị lóa xe đối diện không.
Xe không có bi sợ anh sáng không gom làm khó chịu cho người đối diện.
Hình như anh @tuanle có bán loại này phải không ạ? Xin anh cho vài lời.

Thanks.