Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi
RE: Thay mâm 18" cho Grandis?

Em có hỏi đăng kiểm 3-2 ở đường Giải phóng rồi! Ko được bác ạ! Các chú đấy ko cho vì để mỗi lần mình vào là các chú lại làm một tí đấy mà.

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Bác đã lăn tăn thì còn nói với anh em trên này làm gì nữa. Chơi là chơi quyết liệt ấy chứ, khi nào chán hay bán xe lại tháo ra trả em nó về nguyên bản. Ma`xe bác mới mua thì làm gì lo ngay cái vụ mai mốt đi đăng kiểm, còn lâu mà, còn cái vụ thay thông số 16" -> 18" trong sổ thì em khuyên bác không nên.
Thôi bác cứ để thế mà chạy, lock topic này lại đê :D :D

Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh

Sao khi đăng kiểm mình không chi cho mấy chú xxx 1 ít để thuận ý mình nhỉ? vậy được không nhỉ. Nếu được thì không ít thì nhiều, dù sao thay mâm >17" là hoành tráng quá còn gì, chịu chơi thì phải chịu chi 1 chút. Còn nếu không được thì thôi, để origin xái cho yên tâm.

Tập Lái

theo ngu ý của em thì chắc là ko lên được lốp để ghi trong sổ đăng kiểm đâu bác a., cũng còn tùy từng tỉnh thôi, hình như đăng kiểm Hải Dương vẫn làm được các bác ạ, nhưng chỉ áp dụng cho xe mang biển Hải Dương thôi! còn em cũng hỏi cả trên Cục cũng như ở trạm rồi, các chú "xi mi lắc" hết! Thì các bác bảo, cánh xe tải người ta cũng chịu chơi lắm thế mà cũng có làm được j đâu, thay lốp đối với họ còn quan trọng gấp mấy lần mình ấy chứ các bác nhỉ? liên quan đến hàng, đến tiền mà, thế mà chào thua đấy các bác ạ! mà em thấy mọi người vẫn thay lốp ầm ầm đi trong Tp đấy thôi, có sao đâu???......bao giờ đi đăng kiểm thì đổi lại.