10/12/09
500
0
0
F1racer nói:
Mấy hôm nay em ở nhà dưỡng sức để chờ chủ nhật chiến Chivas cùng các bác đây.... bữa giờ bị bệnh không ăn uống được chán quá, CN này chắc uống bù ....:D
Bác chủ thớt và các bác HP mau lên chương trình ăn mừng ngày của các Vợ cả nhanh lên nhé, em đăng ký lại đây:
1. F1racer: 3
2. Sapa: 2
3. Mimo: 2
4. Smith: 4
5. Huyybm: 2
6. Focker: 2
7. Todigital: 3
8. Tien_mazda: 2

...................................... Đang hẹn hò với hội BIM hôm đó giao lưu thách đấu luôn mà chưa thấy hồi âm, các bác chuẩn bị tinh thần nhé!!!!

Vừa xong em qua nhà SFC giao lưu, thăm dò, nhưng chưa thách đấu, chưa thấy phản ứng của bên đó. Các bác theo dõi nha. Vậy mình có tới 2 đối thủ nặng ký là BMW và Hyundai ....... cũng vừa sức em hahaha.
Danh sách tham gia off 7/3 của nhà ta càng xôm tụ theo ngày tháng. Những gương mặt “trên từng cây số” gần như đã có. Bác bác khác còn chần chứ gì nữa nè. Chà chà chà, 2 bác hội phó đang tập nín thở yoga (bác Nhật hạ) hay tập lặn (bác rồng lửa) mà chưa thấy ngoi lên thở vậy ta???

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Nghe các bác bàn chương trình mà em nôn nao cả lòng nhưng không thể tham gia được vì ngay ngày chủ nhật là đám cưới ông anh trên Biên Hòa không thể bỏ qua được vì thuộc phạm trù bà con dòng tộc rồi. Em xin hẹn các bác dịp khác vậy. ;););)
Chúc các bác và các mợ đi vui nhé!

P/S: Trong kho đạn dược của em còn cất giữ nguyên 1 khẩu Chivas (với 1 cơ số đạn lẻ kg tính đến) Chắc em phải để đến ngày thi đấu "7 môn phối hợp lăn, lê, bò, toài" như thỏa thuận hôm tân niên mà bác connectingpeople đề xướng, em sẽ cho khai hỏa để lấy khí thế luôn ạ!

Hạng C
21/7/09
722
385
63
Ui, phải chi tổ chức bên Thành Long thì hay bít mấy, có thể trốn sang chung vui với mấy bác. Hôm đó bên vợ em có party ở đó. Tiếc wá, lại lỡ dịp nữa.

Hạng B1
25/5/07
76
0
0
43
TpHCM
Lần này có giao lưu nghe đã thấy vui. :D Nhà em xin quăng hai cục gạch.

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
sapa nói:
Lần này có giao lưu nghe đã thấy vui. :D Nhà em xin quăng hai cục gạch.

Hihihi.... Đã lâu không gặp (từ năm ngoái chứ ít àh?), vậy là cuối tuần ni có dịp gặp lại em rùi hen:)!

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Chương trình này mình bị kẹt rùi ko tham gia được . Chúc các bác đi chơi vui vẻ nhé !!!!!!

Hạng C
16/6/09
924
74
28
connectingpeople2006 nói:
F1racer nói:
Mấy hôm nay em ở nhà dưỡng sức để chờ chủ nhật chiến Chivas cùng các bác đây.... bữa giờ bị bệnh không ăn uống được chán quá, CN này chắc uống bù ....:D
Bác chủ thớt và các bác HP mau lên chương trình ăn mừng ngày của các Vợ cả nhanh lên nhé, em đăng ký lại đây:

...................................... Đang hẹn hò với hội BIM hôm đó giao lưu thách đấu luôn mà chưa thấy hồi âm, các bác chuẩn bị tinh thần nhé!!!!

Vừa xong em qua nhà SFC giao lưu, thăm dò, nhưng chưa thách đấu, chưa thấy phản ứng của bên đó. Các bác theo dõi nha. Vậy mình có tới 2 đối thủ nặng ký là BMW và Hyundai ....... cũng vừa sức em hahaha.
Danh sách tham gia off 7/3 của nhà ta càng xôm tụ theo ngày tháng. Những gương mặt “trên từng cây số” gần như đã có. Bác bác khác còn chần chứ gì nữa nè. Chà chà chà, 2 bác hội phó đang tập nín thở yoga (bác Nhật hạ) hay tập lặn (bác rồng lửa) mà chưa thấy ngoi lên thở vậy ta???

khoan khoan nha ! e quăng 2,5 thôi ! có nghĩa là có thể 2 mà có thể 3 ! bác cho e 3 ng e đào đâu ra nhỏ em để làm mai cho bác nếu nó kg chịu đi

Các bác nhớ chốt danh sách rồi chốt ngày luôn nha các bác ! 7 thang 3 hay là 8 tháng 3?

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
F1racer nói:

Hội nhà em không tham dự cùng vì phần lớn các bác chỉ kịp chuẩn bị cho cafe sáng Chủ nhật thôi.
Hẹn các bác giao lưu vào dịp khác vậy.

Hạng B2
10/3/09
125
1
18
Kính các bác,
Sau nhiều ngày thuyết phục bà cả nhà em, thuyết phục từ sáng đến tối rồi lại từ tối tới đêm, từ mềm mỏng đến cứng rắn..., em đã thất bại không làm lay chuyển được nỗi khiếp sợ của bà cả em khi phải ngồi xe 4 bánh. Vợ cả nhà em dễ bị say xe các bác ạ, nàng lại vừa trải qua một chuyến công tác xa nhưng đi trong ngày.
Mặc dù rất muốn có dịp được ngồi với các bác nhưng trên tinh thần vợ là số 1 trong ngày 8/3 bất diệt, em xin phép các bác được vắng mặt để đưa bà cả đến một nơi gần hơn, lãng mạn hơn, để rồi sau đó bà cả sẽ cho phép em offline với các bác suốt 364 ngày còn lại trong năm.
Chúc các bác đi vui vẻ, chúc các bác gái nhà ta luôn xinh đẹp như những bông hồng.
Sakitran

Last edited by a moderator:
Hạng B2
e thì muốn đi lắm vì FFC qua vui, nhung nghiệt là bà cả e mới sinh baby nen k di dc mac du htrc ve nghe e kể cũng khoái lắm. chắc đành hẹn dip sau thoi k lẽ ngày đó mà mình đi 1 minh thi kỳ wa. nếu ngày khác là vô tư luôn. thôi chờ các bác úp hình lên mà thèm thôi