Hạng B2
6/6/09
194
145
58
Ông viết bài đang thăm dò giá bán cho anh Công đó, mấy bác chém giá thấp đi, sau này anh Công phân phối giá sẽ mềm hơn.
theo em thì 1,6ty là ok

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Ông viết bài đang thăm dò giá bán cho anh Công đó, mấy bác chém giá thấp đi, sau này anh Công phân phối giá sẽ mềm hơn.
theo em thì 1,6ty là ok

fê đã tầm đó rồi, mấy ảnh đâu có điên mà bóp dái lẫn nhau bác? dịnh là giá sẽ ngang Explo

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Uả nói câu trước câu sau vả nhau đôm đốp vậy bác :))
Chắc cả cái bộ máy HTC nó bị ngu nên đem con này về định giá 2 tỏi để Explorer vả nát mặt nhỉ ? :rolleyes:
Vả nhau chỗ nào vậy bác ?
Câu trước là em nhắc lại câu bác !
Câu sau là em nói giá ước đoán của con này ở xứ Vịt.
Nếu nó nhập khẩu (ngoài thị trường ASEAN) thì thuế phí như Explorer thôi.
Bản Santafe XL giá 31-41k trump, con này được định vị cao hơn Santafe XL nghĩa là giá sẽ cao hơn kha kha nha bác...
(mà anh Thành Công có định giá thấp bao giờ ? Nhìn Kona, Tucson, Santafe thì biết)
fê đã tầm đó rồi, mấy ảnh đâu có điên mà bóp dái lẫn nhau bác? dịnh là giá sẽ ngang Explo
Đúng rồi bác ! Con này 1 tỷ 6 thì fe bán cho ma à :D

Hạng B2
18/12/18
134
50
43
Vả nhau chỗ nào vậy bác ?
Câu trước là em nhắc lại câu bác !
Câu sau là em nói giá ước đoán của con này ở xứ Vịt.
Nếu nó nhập khẩu (ngoài thị trường ASEAN) thì thuế phí như Explorer thôi.
Bản Santafe XL giá 31-41k trump, con này được định vị cao hơn Santafe XL nghĩa là giá sẽ cao hơn kha kha nha bác...
(mà anh Thành Công có định giá thấp bao giờ ? Nhìn Kona, Tucson, Santafe thì biết)

Đúng rồi bác ! Con này 1 tỷ 6 thì fe bán cho ma à :D

Bài học từ Camry 2019 chắc mấy bác trong này chưa biết. Đợt đó cũng thiếu gì thành phần phán giá tỷ 5 "chó nó mua, bán cho ma", xong ra giá cái mấy ông bị khóa cmn mồm hết :rolleyes:
À với lại Palisade đã bán ở ĐNA rồi nhé bác, cứ sang Phil hay Malay tham khảo cho gần, cần chi phải qua nhà anh Trump chi cho xa xôi :D

Hạng B2
20/1/10
212
30
28
35
Ex nhìn đi ngoài đường nhin mê thật không biết bạn này nhìn thực tế như thế nào

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
theo em thì 1,6ty là ok
vậy em mạnh dạn theo 1,6 tỷ em mới mua cao hơn là chia tay nè....em theo bác hi