Hạng C
30/4/16
966
363
63
Thực tế em học thì lý thuyết tự học, ghép xe hay lùi chuồng tự hết, gv chỉ dạy lái căn bản như căn lề ga côn số...

Hạng D
14/8/16
1.888
2.282
113
39
Lý thuyết mà làm đc cả 30c nhưng khi fdi thực tế k nắm rõ vạch kẻ hay biển báo cũng vứt thôi, mà ở nơi dạy khi gv cho radg chit chăm chăm dạy lái còn học viên ít để ý biển
một là bác chưa đi oto, hai là bác mua bằng! còn mà thi lý thuyết đàng hoàng không ai nói nhu bác!

Hạng C
30/4/16
966
363
63
một là bác chưa đi oto, hai là bác mua bằng! còn mà thi lý thuyết đàng hoàng không ai nói nhu bác!
Xe em mua 10 năm rồi,học lái bên HVCS và trc khi thi em học sách đàng hoàng, thi đạt 30c bác nhé, lái 95đ. Em lấy bằng 12 13 năm rồi đó bác.
Lúc học lý thuyết gv bán cho bộ đĩa về cài PC nhưng ko đc nên luôn test online trên web của Cục đg bộ.
Lúc học có 5 7 ae luôn tìn thày cố định thuê xe ngoài hoặc xe trường để đi xa, có đi xa mới nhanh lên tay lái.
Còn ghép xe thì ko đc học, lùi chuồng chỉ dạy căn qua tai gương, cnf mấy ae chơi với nhau lúc đó tự bản thân là chính thôi bác.
Bây giờ học lái mua bằng thì cũng mua lý thuyết, hồi đó còn đc gạ 2 củ đấy, tiếc 2 củ vả lại lái xe nên tự chủ động nên em bỏ 1 khoảng 2h là làm đc tên web, giờ 600 câu thf công nhận khó hơn.
Đó òa thực tế lúc em học.

Hạng B2
1/3/18
203
72
48
50
hơi gắt quá, nên để đạt 80% là OK. Sau này càng chạy càng vỡ ra nhiều thứ mới nhớ dc . . .

Hạng D
8/10/11
3.067
6.006
133
tăng tỉ lệ bao đậu lý thuyết....

khổ, đúng là vấn nạn.
Năm 2010 học 405 câu ông thầy đòi bao 2tr lúc đó mắc quá tự học ngày 20 câu. Cái bằng lái học cã năm trời luc thi 29/30 sai câu xe Tải niên hạng cho 25 năm e chọn 20 năm kk, sát hạch 100đ ko là perfect cmnr :D. Đúng bằng ko lo tiền học lâu có khac luôn đám bạn học chung hoc sau mình chúng nó 3 tháng rưỡi lấy bằng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Con dân sai 1 câu thì rớt. Con cb sai hết không đúng câu nào thì thủ khoa luôn.
Mai mốt mở rộng qua thi ĐH, thi tốt nghiệp luôn, sai một câu cho rớt luôn.
Ngành giáo dục và đào tạo vn chỉ chấp nhận những con người ưu tú nhứt.
Toàn nghĩ ra ba cái tào lao chả nơi nào trên thế giới nghĩ tới

Hạng C
22/8/13
557
504
63
Con dân sai 1 câu thì rớt. Con cb sai hết không đúng câu nào thì thủ khoa luôn.
Mai mốt mở rộng qua thi ĐH, thi tốt nghiệp luôn, sai một câu cho rớt luôn.
Ngành giáo dục và đào tạo vn chỉ chấp nhận những con người ưu tú nhứt.
Toàn nghĩ ra ba cái tào lao chả nơi nào trên thế giới nghĩ tới
Anh sai 1 câu thì rớt, nhưng tôi sai 3 câu vẫn đậu, vì 3 câu sai của tôi không dính câu liệt.
Giả sử cho 3 cái biển, hỏi đâu là biển cấm đi ngược chiều mà không biết thì cho nghỉ khoẻ chứ thi gì nữa.

Hạng D
22/12/09
3.154
18.522
113
Thái Bình
Cùng học khoá với vợ em có 1 thằng chưa xài máy tính bao giờ, cầm con chuột toàn giơ lên không khí, chỉ viết được mỗi tên nó.vậy mà giờ nó có bằng lái chạy phăng phăng...