Hạng B2
5/2/11
243
13
18
Le Nguyen nói:
Kế hoạch ngày mai em đi tp, em tranh thủ đi thật sớm làm nhiều việc, nhậu với mấy bác tp 1chập, về ghé Long An làm thêm phát nữa...cuối năm rồi, để coi có thực hiện được kg...hihihi
Ghé LA bủi chiều nha Anh!:)

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Ontuhily nói:
Le Nguyen nói:
Kế hoạch ngày mai em đi tp, em tranh thủ đi thật sớm làm nhiều việc, nhậu với mấy bác tp 1chập, về ghé Long An làm thêm phát nữa...cuối năm rồi, để coi có thực hiện được kg...hihihi
Ghé Long An trước kéo dùm Gái đầu bạc lên nha anh :D
Gái đầu bạc đang bịnh...đi chàng hảng, đừng ép em nó mà tậu

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
dhhongdam nói:
Nói chung là kỹ sư Nhật tính hết rùi...!, nhưng theo em nếu có thay nên kiếm cái ống zin theo xe màu trắng bảy màu(lúc trước em mua ở Thành Được 4,5 xị để thay cho EGHN), còn ống đen hàng thay thế thì mỏng và nhìn mong manh lắm, không biết dùng được bao lâu...!
Ontuhily nói:
Em nhớ hồi trước em học về thiết kế máy có nói về việc vì sao trong các chi tiết máy kg có inox mặc dù inox kg bị gỉ sét. Học nhiều nhưng nhớ chẳng được bao nhiêu, chỉ nhớ có 2 điểm,
Thứ nhất, về độ chịu mỏi của vật liệu thì sắt tốt hơn inox nên khi từ trạng thái nóng trở về nguội thì sắt gần như trở về trạng thái ban đầu còn inox kg được như vậy (so sánh trong mức độ chưa đến giới hạn nóng chảy)
Thứ hai, về độ dẻo thì sắt tốt hơn inox nên chịu rung tốt hơn. Tất cả các chi tiết máy đều chịu độ rung nhất định trong khi inox là hợp kim có chứa thành phần crôm rất cao (hình như trên 10%) nên có độ cứng cao nhưng lại giòn, chịu rung kém, dễ gãy ở các góc, mối nối, mối hàn.
Lão xem lại nhoen, ống zin của nó màu đen, mỏng, gõ vào âm thanh rất trong, nếu mua được ống ni thì khỏi phải si nghĩ, hum két vào BD, két cũng lận lưng cái ống ni và PS thay giúp
Còn 1 loại ống màu đen nữa của tung cẩu, không cần rờ, nhìn là biết liền

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Ontuhily nói:
Le Nguyen nói:
Có qua ăn cơm căn tin được không mà đòi kéo EGLA lên vậy

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
anhphat nói:
Ontuhily nói:
Le Nguyen nói:
Ghé Long An trước kéo dùm Gái đầu bạc lên nha anh :D
Thì GLA trẹo háng, hở van tim tùm lum nên nhờ Hoa hậu Sa Đéc dìu lên đó mà, đây tới cuối tuần em pó giò rồi :D

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Ontuhily nói:
anhphat nói:
Ontuhily nói:
Le Nguyen nói:
Thì GLA trẹo háng, hở van tim tùm lum nên nhờ Hoa hậu Sa Đéc dìu lên đó mà, đây tới cuối tuần em pó giò rồi :D
Thèng bị pó cái giò vậy emcu có qua được không để mình xếp việc

Hạng B2
22/10/13
161
30
28
sau một thời gian về làm dâu xuống sắc ...hôm nay e cho em nó đi spa ...và xin ra mắt các bác ah

thay guốc mới ....

ennergy xm2...

mông căng tròn ...
vẫn đang tiếp tục hoàn thiện ....

Chỉnh sửa cuối: