Hạng C
12/12/12
939
73
28
52
Xì Phố
HoanTon nói:
Em đã book sân tối thứ 7 7h-... bên Thanh Đa,gần bánh canh Hoàng Ty,để tập tennis cho F1!
Bác nào có F1 độ tuổi từ 7-12 muốn tập làm quen với banh nỉ thì quăng qua em dợt luôn cho,free hoàn toàn nhoé!
Em chỉ tập cho các bé tập phản ứng với quả bóng,cầm vợt ra vợt đúng cách,đánh đúng bộ...nói chung là căn bản tennis.Bác nào muốn F1 nâng cao trình thì....em giới thiệu thầy cho nhoé!:)
P/s:tennis xong thì gần đó đủ món ăn chơi lun nhá các bậc cha mẹ:phong Cua,bánh canh Hoàng Ty,cháo vịt,lẩu dê,món Huế,các món cá Bóp-Cu-Hồi-Chim-Đuối ...vâng vâng và vâng vâng! [:-D]

Đang ngâm cú vụ này

Hạng C
3/4/13
738
12
18
43
NamLam 2012 nói:
HoanTon nói:
Em đã book sân tối thứ 7 7h-... bên Thanh Đa,gần bánh canh Hoàng Ty,để tập tennis cho F1!
Bác nào có F1 độ tuổi từ 7-12 muốn tập làm quen với banh nỉ thì quăng qua em dợt luôn cho,free hoàn toàn nhoé!
Em chỉ tập cho các bé tập phản ứng với quả bóng,cầm vợt ra vợt đúng cách,đánh đúng bộ...nói chung là căn bản tennis.Bác nào muốn F1 nâng cao trình thì....em giới thiệu thầy cho nhoé!:)
P/s:tennis xong thì gần đó đủ món ăn chơi lun nhá các bậc cha mẹ:phong Cua,bánh canh Hoàng Ty,cháo vịt,lẩu dê,món Huế,các món cá Bóp-Cu-Hồi-Chim-Đuối ...vâng vâng và vâng vâng! [:-D]
 Đang ngâm cú vụ này
Chỉ dành cho hội off lon - redbull sê za :D

Hạng B2
20/5/13
225
18
18
thầy giáo gì ra sân toàn chuột rút mà lấy học phí dành cho người già, cao thấy ớn :cool:

Hạng C
3/4/13
738
12
18
43
NamLam 2012 nói:
summerwine nói:
thầy giáo gì ra sân toàn chuột rút mà lấy học phí dành cho người già, cao thấy ớn :cool:
Thầy thiếu chuối, cần gặp cu Nhơn và nâm gấp

Đánh banh thì ít, măm chuối thì nhìu

Hạng D
1/6/11
4.532
8.657
113
13
all_loves nói:
hội tennis cua mình tình hình thế nào rồi các bác ơi
Ai chơi hội nào thì...cứ chơi cho đều ở hội đó :)
Khi nào "ộp nai" em hú nhoé bác!

Hạng B2
7/4/11
129
22
28
HoanTon nói:
all_loves nói:
uke bác, em chơi hội cá bên Khu biệt Thự Garden Home thủ đức (bên viettennis.net), bác nào muốn qua giao lưu tát mương thì hú em nhá!

Hạng C
12/12/12
939
73
28
52
Xì Phố
all_loves nói:
HoanTon nói:
all_loves nói:
uke bác, em chơi hội cá bên Khu biệt Thự Garden Home thủ đức (bên viettennis.net), bác nào muốn qua giao lưu tát mương thì hú em nhá!
bữa nào qua hội lá bên em giao lu nhoen :D

Hạng D
1/6/11
4.532
8.657
113
13
all_loves nói:
HoanTon nói:
all_loves nói:
Ủa vậy bác hội cá?em 1 thời gian chơi bên đó,giờ qua-về đều phải tốn phí cầu nên thôi... ):