T
TamPhan
Guest
Olympus nói:
dinhcongchu2003 nói:
TVTruong nói:
dinhcongchu2003 nói:
Đông vui rồi :)
sê za chỗ người lớn đang nói chuyện nhé
:) e đang coi xem chỗ nào vui là e tới :D
Ngày xưa, ông nisibili cũng hăng tiết dê, mở cái thớt off định kỳ hàng tuần tại cfe 30/4 cũng được 3x7=21 ngày rùi phá sản!

Để coi bác theo cái thớt off mỗi thứ 6 này được mấy tuần trăng ?!

Haiz...postay cái comment đầy tính xây dựng của bác được xem là chỗ dựa tinh thần của anh em nhà Mazda...

Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45
Bác tampham bảo chúng em tự ti àh, nói thế là bác tự nhận là bác "cao" hơn chúng em rồi

T
TamPhan
Guest
quangminh1972 nói:
Bác tampham bảo chúng em tự ti àh, nói thế là bác tự nhận là bác "cao" hơn chúng em rồi
Vì bác tự ti nên mới có cái suy nghĩ là em tự nhận là em cao hơn bác!
1 khi bác đã cố "vạch lá tìm sâu" thì em không bàn cãi với bác làm gì...tự ti em nói ở đây không phải ai hơn ai mà các bác thấy mình đang ... nên khi có người cố gắng giúp các bác thì các bác xem người ta như kẻ thù.

Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
TamPhan nói:
quangminh1972 nói:
1 khi bác đã cố "vạch lá tìm sâu" thì em không bàn cãi với bác làm gì...tự ti em nói ở đây không phải ai hơn ai mà các bác thấy mình đang ... nên khi có người cố gắng giúp các bác thì các bác xem người ta như kẻ thù.
@ Bác Minh: Tamphan đang nghĩ mình là anh hùng 1 tay kéo cả OS và Mazda đang vắng và xuống tinh thần ấy mà :D, mềnh phải ủng hộ chớ nhưng do cách làm hơi tự cao tí, quá nhiệt huyết, không ngại phê bình, không ngại tranh luận .v.v.v bây giờ Mafc khó tìm được người ntn lắm nha :)

Hạng D
15/6/12
1.521
674
113
45
TVTruong nói:
TamPhan nói:
quangminh1972 nói:
@ Bác Minh: Tamphan đang nghĩ mình là anh hùng 1 tay kéo cả OS và Mazda đang vắng và xuống tinh thần ấy mà :D, mềnh phải ủng hộ chớ nhưng do cách làm hơi tự cao tí, quá nhiệt huyết, không ngại phê bình, không ngại tranh luận .v.v.v bây giờ Mafc khó tìm được người ntn lắm nha :)

ờ, em đã bắt đầu thấy sợ rồi bác T ạ

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
TamPhan nói:
Olympus nói:
dinhcongchu2003 nói:
TVTruong nói:
dinhcongchu2003 nói:
Ngày xưa, ông nisibili cũng hăng tiết dê, mở cái thớt off định kỳ hàng tuần tại cfe 30/4 cũng được 3x7=21 ngày rùi phá sản!

Haiz...postay cái comment đầy tính xây dựng của bác được xem là chỗ dựa tinh thần của anh em nhà Mazda...
Phải chăng bác thích đi vào " vết xe đổ " của người khác ?!
E chỉ cảnh báo những gì đã trải nghiệm nhãn tiền nhe bác.

Lịch off dày quá sẽ là một vấn đề khó thực hiện đấy bác, có thể vài buổi đầu thì không có vấn đề gì đâu ( bởi còn xung và chưa hết chuyện để tám.) Sau này, bác sẽ được nghe rất nhiều những lý do để từ chối, mà lý do nào thì cũng thật dễ thương : e bận họp/ công tác đột xuất đột xuất hay tiếp khách...
Chả có lý do nào là : Phải đi đón con hay đón bà bả hoặc bà cả hok cho đi..( Lý do này cũng nhiều lắm, nhưng hok lẽ nói ra nó mất hết dũng khí nam nhi..!)

Nên tạo ra sự mới mẻ và hợp lý cho mỗi buổi off, trong đó vấn đề thời gian, đia điểm ( trung tâm để ai cũng tiện...), thay vì " bới lông tìm vết " bác nhé!

Sắp thân!

T
TamPhan
Guest
Các bác làm ơn nói gì đó cho có chủ đề "đấu khẩu" nhau tiếp đi mà. Em đang mong cái topic này thành "Hot topic" mà các bác chỉ châm biếm đơn giản thế thì....haiz...
Để em "gây sự" tiếp cho...hehe
@TVTruong: từ lúc nào em nghĩ mình là "anh hùng" vậy bác? Bác tự phong rồi tự chế giễu em liệu có tốt cho MAFC nhà mình không? Em biết trên Viber các bác đang chém em um sùm (đúng cái chất...). Em dẫu biết con người không ai thích bị người khác phê phán cả,nhưng cái topic này trả lời cho việc tại sao không ai góp ý cho cái MAFC này...hic...

Hạng B2
20/5/13
225
18
18
Già Pus tuy không làm HT nữa nhưng mở thớt off rất mát tay, em đi có 2 lần nhưng đều thấy anh em tham gia rất đông. Cụ thể chuyến Long Hải Beach 1/6 2013, gần 40 xe; chuyến sinh nhật Mazda 2013 gần 30 xe tham gia. Nhưng ai đó nói phong trào Mafc đi xuống là không đúng, có chăng là ít tám trên OS - 1 tình hình chung của cả OS, không riêng gì Mazda. Già Pus hãy yên lòng, đóng góp của bác cho Mafc đã và đang được anh em ghi nhận, không vì điều gì mà nhạt phai lý tưởng nhé bác.
Gần thân !

Last edited by a moderator:
T
TamPhan
Guest
Olympus nói:
TamPhan nói:
Olympus nói:
dinhcongchu2003 nói:
TVTruong nói:
dinhcongchu2003 nói:

Phải chăng bác thích đi vào " vết xe đổ " của người khác ?!
E chỉ cảnh báo những gì đã trải nghiệm nhãn tiền nhe bác.

Lịch off dày quá sẽ là một vấn đề khó thực hiện đấy bác, có thể vài buổi đầu thì không có vấn đề gì đâu ( bởi còn xung và chưa hết chuyện để tám.) Sau này, bác sẽ được nghe rất nhiều những lý do để từ chối, mà lý do nào thì cũng thật dễ thương : e bận họp/ công tác đột xuất đột xuất hay tiếp khách...
Chả có lý do nào là : Phải đi đón con hay đón bà bả hoặc bà cả hok cho đi..( Lý do này cũng nhiều lắm, nhưng hok lẽ nói ra nó mất hết dũng khí nam nhi..!)

Nên tạo ra sự mới mẻ và hợp lý cho mỗi buổi off, trong đó vấn đề thời gian, đia điểm ( trung tâm để ai cũng tiện...), thay vì " bới lông tìm vết " bác nhé!

Sắp thân!

Xin thưa với bác "sắp thân" là lịch off đâu phải do em đặt ra? Cái group này khi tạo ra có ghi rõ là hoạt động dựa trên tinh thần dân chủ mà!
Hiện giờ anh em đang máu thì muốn off hàng tuần,sau này ngán thì thưa dần...lịch off hay địa điểm off do anh em đề xuất chứ em nào dám quyết định gì...
Nói vui vài lời tí:
Em biết trên viber các bác đang giễu cợt cái câu chào "Thân" của em thành "Phân". Các bác nói thế quá tội cho em,cái em viết ra để gởi đến các bác là lời chào thân ái từ đáy lòng em...nhưng không hiểu sao có bác lại cố tình biến nó thành cái không hay rồi nhận vào người...haiz...

Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
TamPhan nói:
Các bác làm ơn nói gì đó cho có chủ đề "đấu khẩu" nhau tiếp đi mà. Em đang mong cái topic này thành "Hot topic" mà các bác chỉ châm biếm đơn giản thế thì....haiz...
Để em "gây sự" tiếp cho...hehe
@TVTruong: từ lúc nào em nghĩ mình là "anh hùng" vậy bác? Bác tự phong rồi tự chế giễu em liệu có tốt cho MAFC nhà mình không? Em biết trên Viber các bác đang chém em um sùm (đúng cái chất...). Em dẫu biết con người không ai thích bị người khác phê phán cả,nhưng cái topic này trả lời cho việc tại sao không ai góp ý cho cái MAFC này...hic...
bác đang là hotman là anh hùng không đúng sao? đang gầy lại phong trào hội MA không đúng sao? ai chém bác? đang góp ý xây dưng nhau đấy thôi...
bác Tamphan ít tuổi mà ăn nói sỗ sàng quá