Tập Lái
30/6/14
2
0
1
Dạ, em là newbie, xin phép chào cả nhà.

Rất mong sớm có dịp gặp gỡ giao lưu, học hỏi từ các Bác đi trước.

Giờ em chỉ lót laptop ngồi hóng :D

Hạng B1
5/6/14
57
44
18
Mình xin ra nhập nhóm yêu thích mazda nhé.
1 . nick : thanhskyhcm.
Tên : thanh .
Xe : mazda 3s đỏ .
Biển số 51A -936-65
Tel 0908 một 2 một 908.
Vui được giao lưu với các bác .

Tập Lái
13/11/14
13
6
3
44
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào các bác,
Trước tiên em xin phép được thay mặt một nhóm thành viên thuộc diễn đàn OS gửi lời cám ơn chân thành và sâu sắc nhất đến diễn đàn OS cùng các bác Admin,mod... đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích để những con người xa lạ có chỗ để cùng chia sẻ niềm đam mê,có cơ hội giao lưu,sinh hoạt chung một mái nhà! Và cũng xin được gửi lời cảm ơn đến toàn thể anh em hội nhà Mazda MAFC đã có nhiều bài viết bổ ích,tạo điều kiện thuận lợi để anh em được gần gũi nhau hơn.
Sau 1 thời gian sinh hoạt,liên lạc và trao đổi...đặc biệt là sau khi tổ chức offline của nhóm CX5 thành công tốt đẹp vừa qua,các anh em nhóm CX5 đã họp bàn và đưa ra quyết định thành lập nhóm những người thật sự yêu thích và đam mê dòng xe nhật Mazda.
Tiêu chí hoạt động của nhóm KHÔNG nằm ngoài tiêu chí chung của diễn đàn OS nói chung và hội Mazda (MAFC) nói riêng.
Các bác nào thật sự yêu thích và có cùng niềm đam mê với nhóm xin vui lòng đăng ký tại topic này nhé!
Lưu ý: Vì đây là nhóm anh em sinh hoạt vì niềm đam mê và vui thích nên sẽ không bầu ra nhóm trưởng hay thu phí hội viên. Và với mong muốn tạo ra 1 sân chơi bình đẳng nên nhóm sẽ sinh hoạt theo kiểu dân chủ,mọi thứ liên quan đến nhóm các thành viên đều có thể góp ý thoải mái...quyết định cuối cùng sẽ dựa trên số đông biểu quyết!

Em cũng sẽ update thành viên liên tục từ trang này. Sau đây là danh sách thành viên tính đến ngày 07/04/2014:
1.duy.nguyen1111
Tên: Duy
Xe: CX5 trắng
Đặc điểm: Là người Đại Diện của nhóm do anh em bầu ra.

2.TamPhan
Tên: Tâm
Xe: RX8
Đặc điểm: nhân viên ngoài giờ của bác Duy (cũng do anh em bầu ra...hic hic...)

3.Kodak
Tên: Nam
Xe: CX5 xám
Đặc điểm: là người đầu tiên sở hữu CX5 tại Việt Nam và cũng là người hùng bí mật của nhóm...hehe

4.Kangta
Tên: Dũng
Đặc điểm: người nhiệt tình offline nhất nhóm

5.Phúc Phạm
Tên:
Xe: Mazda6 2.5L trắng
Đặc điểm: khi ngân hàng lắc đầu thì bác Phúc Phạm là người vui nhất

6.Xóm Nghèo
Tên:
Xe: CX5
Đặc điểm: niềm tự hào của nhóm (tuy nghèo nhưng vẫn cố gắng mua CX5) hehe...

7.Phuongnn81
Tên: Phương
Đặc điểm: minh chứng cho niềm đam mê bất tận: lấy bằng 2 tuần -->xe mới mua 1 tuần vẫn ---> Chơi xả ga....

8.Kencar
Tên: Khánh
Xe: mazda (xe gì cũng có) hehe
Đặc điểm: anh em cần gì...là có cái đó. Hihi

9.Updating (con số này đẹp và may mắn,các bác nhanh chân đăng ký nào...hihi)
Chào các bác,
Trước tiên em xin phép được thay mặt một nhóm thành viên thuộc diễn đàn OS gửi lời cám ơn chân thành và sâu sắc nhất đến diễn đàn OS cùng các bác Admin,mod... đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích để những con người xa lạ có chỗ để cùng chia sẻ niềm đam mê,có cơ hội giao lưu,sinh hoạt chung một mái nhà! Và cũng xin được gửi lời cảm ơn đến toàn thể anh em hội nhà Mazda MAFC đã có nhiều bài viết bổ ích,tạo điều kiện thuận lợi để anh em được gần gũi nhau hơn.
Sau 1 thời gian sinh hoạt,liên lạc và trao đổi...đặc biệt là sau khi tổ chức offline của nhóm CX5 thành công tốt đẹp vừa qua,các anh em nhóm CX5 đã họp bàn và đưa ra quyết định thành lập nhóm những người thật sự yêu thích và đam mê dòng xe nhật Mazda.
Tiêu chí hoạt động của nhóm KHÔNG nằm ngoài tiêu chí chung của diễn đàn OS nói chung và hội Mazda (MAFC) nói riêng.
Các bác nào thật sự yêu thích và có cùng niềm đam mê với nhóm xin vui lòng đăng ký tại topic này nhé!
Lưu ý: Vì đây là nhóm anh em sinh hoạt vì niềm đam mê và vui thích nên sẽ không bầu ra nhóm trưởng hay thu phí hội viên. Và với mong muốn tạo ra 1 sân chơi bình đẳng nên nhóm sẽ sinh hoạt theo kiểu dân chủ,mọi thứ liên quan đến nhóm các thành viên đều có thể góp ý thoải mái...quyết định cuối cùng sẽ dựa trên số đông biểu quyết!

Em cũng sẽ update thành viên liên tục từ trang này. Sau đây là danh sách thành viên tính đến ngày 07/04/2014:
1.duy.nguyen1111
Tên: Duy
Đặc điểm: Là người Đại Diện của nhóm do anh em bầu ra.

2.TamPhan
Tên: Tâm
Xe: RX8
Đặc điểm: nhân viên ngoài giờ của bác Duy (cũng do anh em bầu ra...hic hic...)

3.Kodak
Tên: Nam
Xe: CX5 xám
Đặc điểm: là người đầu tiên sở hữu CX5 tại Việt Nam và cũng là người hùng bí mật của nhóm...hehe

4.Kangta
Tên: Dũng
Đặc điểm: người nhiệt tình offline nhất nhóm

5.Phúc Phạm
Tên:
Đặc điểm: khi ngân hàng lắc đầu thì bác Phúc Phạm là người vui nhất

6.Xóm Nghèo
Tên:
Xe: CX5
Đặc điểm: niềm tự hào của nhóm (tuy nghèo nhưng vẫn cố gắng mua CX5) hehe...

7.Phuongnn81
Tên: Phương
Đặc điểm: minh chứng cho niềm đam mê bất tận: lấy bằng 2 tuần -->xe mới mua 1 tuần vẫn ---> Chơi xả ga....

8.Kencar
Tên: Khánh
Xe: mazda (xe gì cũng có) hehe
Đặc điểm: anh em cần gì...là có cái đó. Hihi

9.Updating (con số này đẹp và may mắn,các bác nhanh chân đăng ký nào...hihi)

10. DH Huannghe
Xe: mazda 6 2.5 ( chuan bi mua vao thang 1/2015)
Đặc điểm: Thích caravan và đá banh sân 11 người.

• Like
Reactions: thanhskyhcm
Tập Lái
6/9/14
7
5
3
32
Xin chào các bác ,
Mình xin phép được tham gia nhóm yêu thích Mazda ạ .
Nếu có off ở đâu thì alo mình xin tham gia ạ .
Mình đang đi con MAZDA CX5 2015 Trắng ạ .
Có phải làm thủ tục gì gì ko thì vui lòng cho mình biết nhe .
Rất cám ơn ạ .

Hạng C
3/9/15
500
544
93
Xin chào các bác, mình cũng xin phép them gia nhưng chưa có xe Mazda ạ

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
Xin chào các bác, mình cũng xin phép them gia nhưng chưa có xe Mazda ạ
HỘI NÀY BI GIỜ TOÀN XE ĐỘP KG NHA BÁC. lên mạng kiến con martin107 của em sanh ziên nèo kẹt xiền là ok.

• Like
Reactions: Woáng