Hạng B2
15/11/11
470
101
43
44
Hội trưởng hội sợ vợ!
xin lỗi các bác cho em chửi thề cãi nhé! ĐCM ! ông Tamphan là ông nào mà nói hay quá! hay nhất trong vòng vài năm trở lại đây! xin phép được giao lưu, học hỏi kinh nghiệm từ bác!

Hạng B2
23/4/12
178
2
18
Vote cho bác Tamphan 1 phiếu

Và em cũng xin con số 9 cho nó máu

9. Tho_mazda
Tên: Thọ
Xe: theo đuổi e Mazda mấy năm mà chưa có cô vợ Mazda nào.
(Nên vẫn đành lủi thủi với em Ya)
Đặc điểm: xe có thể ko có, nhưng sẵn sàng xách 2 bánh đuổi theo 4 bánh

Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
Hự ... lâu ngày về thăm nhà thấy ... cháy tứ tung :)
Bác Tam Phan có vẻ rất nhiệt huyết và có tố chất lãnh đạn Mazda group nhỉ nhưng e bán mất Mazda rồi chắc e cũng nên đi ra

• Like
Reactions: Geromino
Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Mình quan niệm: Quy luật tự nhiên cái gì không còn phù hợp thì phải được thay bằng cái thích hợp hơn!
Chúc các bác vui với thương hiệu xe: MAZDA

• Like
Reactions: KevinPAK
Hạng D
15/6/12
1.519
674
113
44
Bác Tampham là người nhiệt huyết nhưng cách thể hiện của bác theo em là cực đoan. Có nhiều cách để xây dựng , góp ý để Hội Mazda tốt hơn.
Hội viên của Mazda nếu lên đời một thương hiệu ôtô khác thì sao bác? Anh em chơi với nhau, ngoài chiếc xe ô tô vô tri vô giác, còn là cái tình người - đây mới là điều quan trọng nhất.
Bác nói Box Mazda lại làm topic xe đạp: Bác xem lại diễn đàn chính , ngoài các chuyên mục về ôtô, cũng có nhiều chuyên mục khác: Nhiếp ảnh, Tài chính, xe 2 bánh ...
Mafc là đã Hội Mazda, giờ thêm Mazda club nữa giống như là một sự ly khai. Ngoài ra, em thấy bác toàn post bài bên ngoài Chi Hội Mazda, sao đóng góp được cho Hội ? Bác muốn góp ý thì post bài trong Mafc , chắc chắn anh em sẽ ủng hộ bác 2 tay.
Tình hình nguội lạnh của Box Mazda, đúng là có trách nhiệm của BLĐ, thay vì công kích thì bác tampham có thể tham gia vào BLĐ để cùng xây dựng lại Hội, anh em sẽ ủng hộ bác hết mình.
Thân

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: KevinPAK and gnud09
Hạng C
12/4/13
832
11.141
93
quangminh1972 nói:
Bác Tampham là người nhiệt huyết nhưng cách thể hiện của bác theo em là cực đoan. Có nhiều cách để xây dựng , góp ý để Hội Mazda tốt hơn.
Hội viên của Mazda nếu lên đời một thương hiệu ôtô khác thì sao bác? Anh em chơi với nhau, ngoài chiếc xe ô tô vô tri vô giác, còn là cái tình người - đây mới là điều quan trọng nhất.
Bác nói Box Mazda lại làm topic xe đạp: Bác xem lại diễn đàn chính , ngoài các chuyên mục về ôtô, cũng có nhiều chuyên mục khác: Nhiếp ảnh, Tài chính, xe 2 bánh ...
Mafc là đã Hội Mazda, giờ thêm Mazda club nữa giống như là một sự ly khai. Ngoài ra, em thấy bác toàn post bài bên ngoài Chi Hội Mazda, sao đóng góp được cho Hội ? Bác muốn góp ý thì post bài trong Mafc , chắc chắn anh em sẽ ủng hộ bác 2 tay.
Tình hình nguội lạnh của Box Mazda, đúng là co trách nhiệm của BLĐ, thay vì công kích thì bác tampham có thể tham gia vào BLĐ để cùng xây dựng lại Hội, anh em sẽ ủng hộ bác hết mình.
Thân

á Đù! cho em được chửi thề cái nữa! ĐCM! bác Minh nói đúng quá!

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
Ối các bác keng thẻng quá rùi????
EM thấy bác Tampham nói cũng đúng và các bác khác cũng đúng đó chứ, có lẽ do tình hình chung củng nền kinh tế đất nước nên ít nhiều có ảnh hưởng tới MAFC, dù sao thì BLĐ MAFC cũng có nhiều kinh nghiệm và cũng tâm huyết với hội, em mong là sẽ có một ngày những người có tâm huyết sẽ ngồi lại với nhau để có tiếng nói chung góp cho ae có một sân chơi vui vẻ. Chứ chỉ có mỗi MAZDA thôi mà nhiều group quá thì biết tham gia thế nào đây, thôi chắc bán xe cho khỏe.

Hạng B2
29/3/11
327
56
28
gailaixe nói:
Ối các bác keng thẻng quá rùi????
EM thấy bác Tampham nói cũng đúng và các bác khác cũng đúng đó chứ, có lẽ do tình hình chung củng nền kinh tế đất nước nên ít nhiều có ảnh hưởng tới MAFC, dù sao thì BLĐ MAFC cũng có nhiều kinh nghiệm và cũng tâm huyết với hội, em mong là sẽ có một ngày những người có tâm huyết sẽ ngồi lại với nhau để có tiếng nói chung góp cho ae có một sân chơi vui vẻ. Chứ chỉ có mỗi MAZDA thôi mà nhiều group quá thì biết tham gia thế nào đây, thôi chắc bán xe cho khỏe.
Ừ bán đi tui mua cho