Hạng B2
20/12/07
110
687
93
49
Xe dap nói:
Focus 1.8AT về đến Showroom em rồi.Các bác đến xem nhé.
Em vừa mới xem thực tế xe Focus 1.8AT - Em này 6 Loa chứ không phải 4 loa như trên thông số kỹ thuật.Bản Taplo y chang bảng Focus 2.0AT , Có luôn hệ thống Info khá Cool.Nội thất nỉ tương đối đẹp.

Sáng nay em ghé chỗ Cao Thắng xem con 1.8 AT thì thấy chỉ có 4 loa, hỏi bác sales thì cũng xác nhận chỉ có 4 thui. Còn gương hậu thì gập tay chứ ko có chỉnh điện như trong Brochure.
Nhìn chung kiểu dáng xe đẹp, xì-po nhưng mấy đường viền bằng nhựa bên hông cửa xe trông ko được sắc xảo (nhìn còn thô). Tuy nhiên giá như vậy thì khá hợp lý. Nếu ký hđ sẽ nhận xe vào tháng 10 hoặc 11. Ko biết vụ gì nữa, lại gây sốt xe chăng???

Hạng F
8/8/06
6.456
21.070
113
40
coolguy nói:
Xe dap nói:
Em vừa mới xem thực tế xe Focus 1.8AT - Em này 6 Loa chứ không phải 4 loa như trên thông số kỹ thuật.Bản Taplo y chang bảng Focus 2.0AT , Có luôn hệ thống Info khá Cool.Nội thất nỉ tương đối đẹp.

Sáng nay em ghé chỗ Cao Thắng xem con 1.8 AT thì thấy chỉ có 4 loa, hỏi bác sales thì cũng xác nhận chỉ có 4 thui. Còn gương hậu thì gập tay chứ ko có chỉnh điện như trong Brochure.
Nhìn chung kiểu dáng xe đẹp, xì-po nhưng mấy đường viền bằng nhựa bên hông cửa xe trông ko được sắc xảo (nhìn còn thô). Tuy nhiên giá như vậy thì khá hợp lý. Nếu ký hđ sẽ nhận xe vào tháng 10 hoặc 11. Ko biết vụ gì nữa, lại gây sốt xe chăng???
Trên Catalo là 4 loa.Tuy nhiên chiếc xe về SR lại có thêm hai cái Loa ở phía trên Taplo.
Gương chiếu hậu chỉnh điện trong Catalo là đúng chứ bác.Còn Gập tay thì đúng rồi vì trên Catalo đâu có ghi là gập điện.
Hiện tại ký HĐ giao xe tháng 11 là vì nhà máy cắt giảm sản lượng nên lượng xe xuất xưởng không được phong phú nên mới thiếu hàng.Hi vọng cuối năm nhà máy tăng sản lượng trở lại và nguồn hàng sẽ phong phú hơn.

Hạng B1
1/7/09
86
9
8
Bác xe đạp ơi, đến tháng 11 mới được nhận xe thì nghe chừng hơi lâu bác nhỉ, em nghĩ Ford giao xe chậm thế chả khác nào Toyota, hay mấy LD tại VN. Rồi xe nhập khẩu như i30 & i30 CW lại bán ầm ầm thôi vì có xe sẵn . Bản thân em cũng đang thích FS 1.8 5 door nhưng nghe nói tháng 11 mới có xe thì nản quá. :(

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Rốt cục lại vẫn điệp khúc chờ và...chờ các bác nhể, chán thế chứ, thời kỳ khủng hoảng, ở nước ngoài xe ế không ai mua, mà nước mình thì chờ dài cổ, có khi lại phải ói thêm vài k để có xe sớm, chán!Em là chơi xe nhập cho nó mau thôi :)

Hạng F
8/8/06
6.456
21.070
113
40
Tụi em bán hàng cũng muốn có nguồn hàng phong phú để bán.Nhà máy cắt giảm sản lượng giao xe ít cho đại lý làm doanh số cũng hẻo theo nữa.Nhưng tình hình vậy cũng chịu thôi.

Hạng B1
1/7/09
86
9
8
Bác nói vậy làm em và một số bác nữa chắc cũng cảm thấy nản hơn, thích mua mà phải chờ tới gần 4 tháng lận. Nói chung ford cũng chả hơn gì các LD khác vẫn điệp khúc chờ

Hạng B2
20/12/07
110
687
93
49
Xe dap nói:
coolguy nói:
Xe dap nói:

Trên Catalo là 4 loa.Tuy nhiên chiếc xe về SR lại có thêm hai cái Loa ở phía trên Taplo.
Gương chiếu hậu chỉnh điện trong Catalo là đúng chứ bác.Còn Gập tay thì đúng rồi vì trên Catalo đâu có ghi là gập điện.
Hiện tại ký HĐ giao xe tháng 11 là vì nhà máy cắt giảm sản lượng nên lượng xe xuất xưởng không được phong phú nên mới thiếu hàng.Hi vọng cuối năm nhà máy tăng sản lượng trở lại và nguồn hàng sẽ phong phú hơn.

Bác xe đạp cho hỏi bộ ghế bằng nỉ có màu sáng ngoài màu đen như xe mẫu ko? chứ em thấy xe mẫu có bộ ghế nỉ tối quá, ko đc bắt mắt. Tks

Hạng F
8/8/06
6.456
21.070
113
40
Bộ ghế nỉ màu sáng chỉ có áp dụng trên xe 1.8MT thôi bác ạ.Còn các phiên bản số tự động nội thất toàn màu đen thôi.
@sonroses: Em bán hàng mà không có hàng để bán còn nản hơn bác nữa.Toàn ký hợp đồng chờ không à.

Hạng B1
1/7/09
86
9
8
Vậy cứ phải chờ thôi ah bác, giá hợp lý rùi mà xe thì lại ko có ngay. Cuối năm chính sách thuế lại thay đổi nữa thì lại mất thêm mấy k nữa chả chơi :D.

Hạng C
21/7/09
722
385
63
E tính mua Ford 1.8 AT, xin hỏi giá tốt nhất khi ký HĐ là bao nhiêu ạ. Có bác nào đã ký HĐ chưa thì tư vấn giúp em nhé. Tks!