Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Bất động sản quận 13 :p:D
View attachment 1944380 Đoạn giao giữa cao tốc Bến Lức và đg Nguyễn Văn Cừ :confused:ko biết tới mùa quýt nào mới xong
View attachment 1944382
Cái vụ cao tốc Bến Lức mà vô Nguyễn Văn Cừ em mới nghe nha, bác có lầm ko ? Bến Lức nó qua Long Thành , mà sao tự nhiên vô Nguyễn Văn Cừ - Nhơn Trạch ?
Nguyễn Văn Cừ chính là đoạn nối dài của Trần Phú từ bến Cam thông qua khu công nghiệp , điểm cuối Nguyễn Văn Cừ cắt với Hùng Vương ,còn nó thẳng đi đâu nữa hình như chưa hình thành, bác xem lại nhé , hoặc thông tin chính xác thì chia sẻ cho anh em biết

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Hnay báo đưa tin nhưng vẫn chưa cập nhật thực tế !
Trích
" Ghi nhận của PV Báo Giao thông trên công trường tuyến đường 319 kết nối cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây (cao tốc HLD) sáng một ngày đầu tháng 6/2019 "
( Báo ra hôm nay nhưng nôi dung viết ,tác nghiệp lại đầu tháng 6/2019 )

Thực ra 17 hộ chây ì tại bến Cam và đoạn 319B đã bị cưỡng chế, đã bàn giao mặt bằng hôm qua . Cảnh tượng 2 đoạn này nếu tuần trước còn hơn 20 hộ , đặc biệt có 1 hộ năm chắn giữa đường luôn, nhưng hôm qua thì đập sạch , rất hoang tàn ( cập nhật ở trang đầu ) giờ thông toàn tuyến.

https://www.baogiaothong.vn/duong-319-ket-noi-cao-toc-long-thanh-tang-toc-ve-dich-d424822.html
" Khi hoàn chỉnh toàn tuyến, đường 319 nối dài sẽ kết nối các KCN của huyện Nhơn Trạch cùng với một tuyến đường do tỉnh Đồng Nai đang thi công sẽ kết nối 2 đường cao tốc HLD với Bến Lức - Long Thành và cảng Phước An. Theo quy hoạch đường 319 còn chạy song song với QL51 nối thẳng xuống cầu, cảng Phước An (đang triển khai) để đi qua khu vực Cái Mép, Thị Vải thuộc tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu."

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/4/19
36
46
18
Sài Gòn
Cái vụ cao tốc Bến Lức mà vô Nguyễn Văn Cừ em mới nghe nha, bác có lầm ko ? Bến Lức nó qua Long Thành , mà sao tự nhiên vô Nguyễn Văn Cừ - Nhơn Trạch ?
Nguyễn Văn Cừ chính là đoạn nối dài của Trần Phú từ bến Cam thông qua khu công nghiệp , điểm cuối Nguyễn Văn Cừ cắt với Hùng Vương ,còn nó thẳng đi đâu nữa hình như chưa hình thành, bác xem lại nhé , hoặc thông tin chính xác thì chia sẻ cho anh em biết
Thấy rõ trên map mà bác
Thông tin khá tích cực cho các bác nào đang đầu tư Nhơn Trạch

Attachments

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Công nhận anh xe hơi nói chuyện có lý có tình.
Bác có bơm đểu em không ? tội nghiệp em , từ ngày em mua đất ở Nhơn Trạch, em đi thực địa, tìm hiểu thông tin rõ, mua , xong về đây làm vài bài post lên , chưa xúi ai mua, chưa bơm dự án nào, chưa cò cuốc , chưa giao dịch mua bán gì, thế mà chúng bảo em bơm thổi ... em pó tay luôn ! đến khổ !
Làm 3 bài vì mua 3 khu : Swanpark , Nguyễn Văn Cừ, Samco ngay trung tâm hành chính