Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Kha kha, workshop nào mà có đủ thẩm quyền trả lời mấy cái vụ tai hại như vầy, phải " cấp cao " nhứt cơ. Mà tại sao phải trả lời ?

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Kha kha, workshop nào mà có đủ thẩm quyền trả lời mấy cái vụ tai hại như vầy, phải " cấp cao " nhứt cơ. Mà tại sao phải trả lời ?
Ôi lại thêm thánh nhân vào hỗ trợ cho anh em, thánh ráng la liếm hết cái Box Su dùm em để chỉ ra cái gì còn sơ sót để tụi em chỉnh sửa.
Còn thánh đặt câu hỏi là tại sao phải trả lời thì em hiểu ngay trình độ của thánh rồi nên em hok có dám nói, nhờ a e Os tự bình luận nghen.
Cám ơn thánh đã ghé thăm Subaru, chúc thánh luôn phát triển với tư duy như vậy nhé

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Em đang tính làm đại lý bán xe ô tô ở VN vì sướng quá, việc triệu hồi hay không là quyền của đại lý em, em đếch sợ người tiêu dùng, đếch sợ dư luận, sướng thặc.
Bác không nên dùng từ " đếch sợ " trong thớt này ah

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Vãi lòng bác Series 7 này nọ này.

Mong các bác khác bỏ qua tại vì danh nhân thế giới có câu "never argue with an idiot because they will drag you down to their level and beat you with experience"

Thôi bỏ qua trường hợp series 7 này đi các bác ơi.

• Like
Reactions: Nx_hai
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Mấy bạn SBR fan làm gì đậu tương tui dữ vậy cà ? Chỉ vì tui comment xe các bạn đang đi hả ? Mà tui nói trước nhen, tui không biết tiếng Anh, lâu lâu lỡ cái còm nào của tui có chữ Ăng Lê là do tụi chôm trên mạng đem vô hù ma con nít đó, nên bạn nào có muốn chửi tiếng anh là tui chịu thua. Thấy có người dùng tiếng Anh để thể hiện nho nhã uyên thâm, có bạn dùng cả chữ " Tư Duy" , ôi ghê thật. Chỉ là cái còm thôi , trình độ cao như thế thì không tiếp kiến ông Obama cũng uổng quá trời. Còn tui nói gì kệ tui, hổng lẽ cứ phải khen nhau như fo tun nơ " tiêm " chăng ? Không chấp nhận được chỉ trích là yếu đuối, không sàng lọc được chỉ trích , không phát triển được. Thôi tui đi gõ mỳ tiếp đây ! hy vọng có nhiều gạch hơn nữa, cho zui cửa zui nhà.

• Like
Reactions: lovexe and K@nny