Đánh Giá Xe Thớt tụt quần Subaru

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Khoảng 3m đầu tiên thì nhanh hơn e71, còn lại thì không bằng. 1/4mile của Subaru mất đến 15s vs. E71. 12s thôi. Trong phố thì ok. E71 nó có sport ++++ xxxx nữa cơ :). Nhưng dù sao máy 2.0 so với 3.0 twin turbo i của BMW thế cũng là khá rồi, trong phố lượn nhanh được chứ e71 hơi bự.

Tóm lại là em đã chơi Subaru rồi chắc không quay lại bim nữa.
BM quater mile nhanh hơn Su chắc rồi. Nhưng mà phi từ dưới đất lên nóc nhà thì BiM gọi Su bằng cụ.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
BM quater mile nhanh hơn Su chắc rồi. Nhưng mà phi từ dưới đất lên nóc nhà thì BiM gọi Su bằng cụ.

Anh Tribeca đã đến, rất mừng.

Em sẽ pót hình nhưng vợ mới của em, nhưng lần đầu tiên Subaru ko làm máy bốc tơ nhóe, bác nghĩ sao :)?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: TRIBECA
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Biển số bao nhiêu vậy bác. Nhìn giống xe em quá, mà nhìn kĩ lại ko có tem Lummar góc phải nên bớt lo
chắc không phải của bác đâu, xóa biển để nâng cao ý thức thôi, không có í dìm hàng đâu bác :)

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113

Nếu thớt này không có Tribeca thì em không bao giờ mất time. Tặng bác con Subaru Châu Âu nhóe :))) have a nice weekend!
Thớt tụt quần Subaru

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nmtung
Hạng B2
31/10/15
139
188
43
Sang tuần mới cho em tụt quần thêm chút nữa. Không biết lãnh đạo MIV có vào mấy trang airblade này không, nhưng đây cũng là tâm tư của ae. Xe FXT sau đợt phá xe vừa rồi xuất hiện những tiếng kêu cọt kẹt trên trần hay phần nhựa của xe mỗi khi đi vào đường xấu, làm mình cũng phân tâm khó chịu. Hình như có một vài xe như vậy. Sửa triệt để chắc không khó, MIV nên đứng ra tìm hiểu chuyện này và nên hỗ trợ ae sửa bài bản thay vì đưa ra gara ngoài làm và sau đó tập hợp các case này báo lên lãnh đạo cao hơn để sản phẩm sau không bị tương tự (mấy xe phân khúc A cũng không bị lỗi không đáng có kiểu này). MIV nên quan tâm thể hiện trách nhiệm. Nếu không thì cũng có thể đứng ra làm và thu phí sửa, tôi ủng hộ vì cũng nhiều xe bị lỗi tượng tự. Mong hồi âm sớm nhất.

Hạng B2
10/7/16
121
613
93
Sang tuần mới cho em tụt quần thêm chút nữa. Không biết lãnh đạo MIV có vào mấy trang airblade này không, nhưng đây cũng là tâm tư của ae. Xe FXT sau đợt phá xe vừa rồi xuất hiện những tiếng kêu cọt kẹt trên trần hay phần nhựa của xe mỗi khi đi vào đường xấu, làm mình cũng phân tâm khó chịu. Hình như có một vài xe như vậy. Sửa triệt để chắc không khó, MIV nên đứng ra tìm hiểu chuyện này và nên hỗ trợ ae sửa bài bản thay vì đưa ra gara ngoài làm và sau đó tập hợp các case này báo lên lãnh đạo cao hơn để sản phẩm sau không bị tương tự (mấy xe phân khúc A cũng không bị lỗi không đáng có kiểu này). MIV nên quan tâm thể hiện trách nhiệm. Nếu không thì cũng có thể đứng ra làm và thu phí sửa, tôi ủng hộ vì cũng nhiều xe bị lỗi tượng tự. Mong hồi âm sớm nhất.
Thấy mấy Outback bên nước ngoài tụi nó cũng than kêu lọc cọc. Bữa em nhớ có coi ở đâu đó

• Like
Reactions: phatlp
Hạng C
2/3/14
637
489
63
Thấy mấy Outback bên nước ngoài tụi nó cũng than kêu lọc cọc. Bữa em nhớ có coi ở đâu đó
Xe em cũng thấy bị, em nghe thấy bị kêu bên tài, khúc trên đầu mà chưa tìm ra được kêu ở đâu. Đang định đi kiểm tra thử