Các bác chọn mẫu xe nào?

• Kia Soluto 1.4L MT (Base)

Bình chọn: 14 31,8%
  • Hyundai Accent 1.4L MT (Base)

Bình chọn: 30 68,2%

• Total voters
    44
Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Sao ko thêm 25tr lấy bản Full MT của Soluto. Tiện ích ngập mặt.

Hạng D
6/8/16
2.419
18.280
113
nội thất soluto ngon hơn... chọn soluto :) xe mắc tiền thì ngoại thất quan trọng... vì nội thất sẽ same same nhau... nhưng xe cỏ thì có ngồi lái mới thấy nội thất nó quan trọng thế nào... hóng vios bật khỏi bãi :D (trong giấc mơ ;) )

Hạng D
6/8/16
2.419
18.280
113
có thể các anh ko mua vinfast để chạy... mua vinsmart để gọi (cái này lifestyle chi phối nhiều)... nhưng ko lẽ:

1. Ko mua vinhomes để ở/cho thuê khi có cơ hội? (e chưa mua gì của Vin trừ 1 em vsmart live... bản thân thấy hài lòng)

2. Ko mua máy giặt Vin/ robot lau nhà Vin, rau Vin :) thịt lợn, bò gà Vin? nếu nó tiện, rẻ?

Nghĩ ngợi chi nhiều cho nó cực vậy? Vui đi.

Em đang nhắm con robo Vinsmart về lau nhà dùm chứ giờ mỗi lần muốn đi nhậu lại bị vợ bắt lau nhà mà mệt quá

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Bác đưa dẫn chứng ra coi?
Chứ ae hyundai -kia nhà nó ko chia sẻ cho nhau thì để làm gì? Mà phải liên doanh với thằng Tàu?
Còn theo mình tìm hiểu thì. Kia-dongfeng mà bác nói chỉ giống như kia-thaco, hyundai-thanhcong
đây bác
https://en.wikipedia.org/wiki/Kia_Pegas
Bản chất con Rio mới và Accent đang bán ở Việt Nam mới chia sẻ khung gầm động cơ mới, con con Soluto này là đồ hết đát đẩy sang TQ và tuồn về Việt Nam. Nhìn thông số dài rộng cao với động cơ hộp số là thấy lun

Hạng D
6/8/16
2.419
18.280
113
đây bác
https://en.wikipedia.org/wiki/Kia_Pegas
Bản chất con Rio mới và Accent đang bán ở Việt Nam mới chia sẻ khung gầm động cơ mới, con con Soluto này là đồ hết đát đẩy sang TQ và tuồn về Việt Nam. Nhìn thông số dài rộng cao với động cơ hộp số là thấy lun
haha... bởi người ta nói biết chữ chưa chắc là biết đọc :D
[THSS] Chênh nhau 27 triệu, chọn Hyundai Accent MT hay Kia Soluto MT?

• Like
Reactions: MeSubaruMuaXeCo