Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Ngon hơn chỗ nào bác? Ngon hơn ở chỗ là đầu ngoài sân nổ garanty thì hôi đến phát ói, vào xe ngồi thì rung bần bật như cái ghế mát xa hả? Nếu muốn mua để lội nước các kiểu thì mua chiếc máy cày mà đi chứ mua ô tô làm gì?
Pacs nói nghe ghê quá

Hạng B1
21/1/18
54
68
18
bậy òi, chắc chưa chạy bản mới 2.4G òi, Huyndai cửa nẻo nào với Toyota, Hyundai hạng 35, trong khi Toyota hạng 7 trong 100 thương hiệu lớn nhất toàn cầu !
mấy người sành xe ai mà chạy Hyundai trời, có mấy ông trẻ trẻ khoái đẹp mã mới ham !
Họ hàng mình chức lớn ở tỉnh Kontum đi Santafe nè bác, khu nhà mình toàn biệt thự vài chục tỷ đi Sedona, Santafe nè bác. Ko lẽ chạy Vios mới đẳng cấp?! Riêng e ra đường gặp xe Toy là mặc định tài xế, lái thuê... Còn santafe thì chắc cú luôn là dân làm ăn, ông chủ,... Chứ ko phải tài xế. Thôi bác cứ đi Toyota cho đẳng cấp nhé

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Out giá tốt quá, 808tr thì chọn Out đi phố và lâu lau đi xa quá ổn áp. Haha

Hạng B1
4/12/17
86
69
36
42
Ai thích xe gì thì cứ mua, ko cần phải dìm xe khác chi.
Mình vừa chạy thử Santafe mới mua tháng 5 của đứa bạn, full dầu, thấy rất êm và bốc (sport). Đứng cạnh ko thấy hôi dầu, hỏi nó mới biết là máy dầu. Thích SF luôn (vì CX8 không biết khi nào về VN) . Đang tìm hiểu con SF mới này có gì khác giữa các phiên bản trước khi xuống tiền sau Tết (và đến khi ko kèm lạc).

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Họ hàng mình chức lớn ở tỉnh Kontum đi Santafe nè bác, khu nhà mình toàn biệt thự vài chục tỷ đi Sedona, Santafe nè bác. Ko lẽ chạy Vios mới đẳng cấp?! Riêng e ra đường gặp xe Toy là mặc định tài xế, lái thuê... Còn santafe thì chắc cú luôn là dân làm ăn, ông chủ,... Chứ ko phải tài xế. Thôi bác cứ đi Toyota cho đẳng cấp nhé
ôi đại gia lên mạng chém gió dzữ quá! ko lo đi làm ăn kiếm tiền đi !

Hạng B1
21/1/18
54
68
18
ôi đại gia lên mạng chém gió dzữ quá! ko lo làm đi làm ăn kiếm tiền đi !
Chém hay ko mời bác tới khu nhà e là biết mà bác. Nhà em mặt tiền 4 tầng 200 mét vuông là nhỏ nhất khu này ạ. Chứ dân ở đây làm sao so nổi đẳng cấp vs Toyota nhà bác

Hạng B2
28/7/10
118
152
48
tốt gì đâu bác, ra đường quay qua quay lại có thấy chiếc nào đâu, le que le que, lâu lâu thấy đc chiếc, còn Thánh thì chạy chút gặp chiếc, chút gặp chiếc .....
Hôm trước chạy đường Phạm Văn Đồng, dừng đèn đỏ 7 thánh bao vây, cũ có mới có + 3 ỉn, mình im re khg dám hó hé

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Chém hay ko mời bác tới khu nhà e là biết mà bác. Nhà em mặt tiền 4 tầng 200 mét vuông là nhỏ nhất khu này ạ. Chứ dân ở đây làm sao so nổi đẳng cấp vs Toyota nhà bác
hơi đâu tranh cãi với người chém gió, thực tế là Toyota là thương hiệu số 1 thế giới về ô tô ko cần bàn cãi, còn ai muốn mua gì thì mua, tui chỉ vô bình luận, ko đụng chạm ai thì đừng có ai mà nói này nói nọ tui !

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Nhà bác ở địa chỉ số 1 hòa hưng phải ko.